Người yêu cũ chia tay nói:"Anh vô tâm, anh không muốn em khổ, mình chia tay đi" và hơn 1 tháng sau anh yêu người con gái khác...

Vozer 7

Reaction score
0
Adele . said:
Chào các thím, những tưởng trong lòng đã yên và chấp nhận xa người mình yêu rồi. Mà đi đường nhớ nyc, nước mắt lại rơi... Chẳng biết chia sẻ với ai, đành lên voz viết vài dòng...
Nyc khi chia tay có ôm em và nói - Vì anh vô tâm, anh không muốn em phải đau lòng hay tổn thương, anh chọn chia tay và bảo em hãy yêu một người khác, tốt hơn anh...
Tụi em vì cãi vã mà xa nhau, chứ chẳng có ai khác xen vào cả. Anh ấy là 1 người tốt, nhưng yêu lâu (gần 2 năm) anh ấy vô tâm hơn trước, nhưng em chấp nhận, em yêu cả những khuyết điểm của anh, yêu cả những lúc anh vô tâm với em. Em luôn muốn chăm sóc cho anh ấy, từ những thứ nhỏ nhất...
Có phải con gái cứ chịu hi sinh, sống thật lòng, quan tâm người mình yêu là sai hay sao hả các thím?
Em luôn phấn đấu tốt hơn để người ngoài nhìn vào người con trai đi bên em được tự hào, lúc nào em cũng ngu ngơ tin vào chỉ cần em yêu người ta thì người ta cũng đối xử như vậy với em.
À tụi em chưa qhtd nhé, tránh các thím nghĩ vì vấn đề đó mà em lụy...
Bản thân em vừa có công việc, cũng có rất nhiều người theo đuổi (giàu hơn anh, đẹp hơn anh cũng có), nhưng em chẳng thể mở lòng được với ai. Có lẽ sau này em nhìn lại sẽ thấy bản thân thật sự ngu ngốc?
Anh ấy nói chia tay vì không muốn em phải khổ. Em còn chưa kêu cơ mà :gach:, em còn chưa than vãn, em còn chịu đựng được sao người ta đã than hộ em rồi. :gach:
Và rồi hôm nay, em nhận ra anh ấy đã yêu một người con gái khác. Xinh hơn trẻ hơn em :gach: Ờ, ngon hơn nữa :gach:
Hóa ra một người từng theo đuổi em đến điên dại, một người từng vì em như thế cũng đưa chân mà bước đi khi thấy mối khác ngon hơn. :byebye:
Em luôn nghĩ bản thân phấn đấu kiếm tiền để cùng anh ấy mua nhà, cùng nhau chăm sóc con, muốn nấu cho anh ấy bữa cơm :gach:. Còn anh ấy lại luôn muốn tìm một người khác... Miệng nói "anh không quan tâm em, làm khổ em" vậy mà giờ anh lại đi quan tâm người con gái khác. :byebye:
Nhiều lúc nghĩ bản thân sống không tốt chỗ nào để người ta dễ dàng bỏ rơi mình như vậy... Em cũng không trách người yêu cũ đâu các thím ạ, vẫn thương lắm, nhưng buồn quá mới chia sẻ. Người ta cạn tình, người ta có quyền đi, chỉ có mình ở lại mà chìm vào những kỉ niệm rồi đau lòng...
Hi vọng các thím ghé qua khuyên em cũng được, chửi em ngu cũng được, viết cho em vài dòng để nằm đọc cho nguôi ngoai đi. Cảm ơn các thím...
Đừng nghe mấy thằng vozer mất dạy trên này "dạy khôn". Ngọc quý để dâng cho người biết ngọc, nếu em muốn giữ thì cứ giữ, sau này sẽ có người trân trọng. :">. Đừng có nghĩ linh tinh mà đem dâng đời con gái cho một thằng ất ơ nào rồi lại hối:surrender:

Zzdota1zZ

Reaction score
0
tình yêu không có td thì chỉ là tình đồng chí.tình chị em thôi.

cloneisthetruth

Reaction score
0
"À tụi em chưa qhtd nhé, tránh các thím nghĩ vì vấn đề đó mà em lụy... ". Thế thì nó bỏ em vì em dẩm chứ ko phải em sai gì đâu. Cố sửa tính đi nhé, ko thì yêu ai cũng khổ thôi.

Vozer 7

Reaction score
0
cloneisthetruth said:
"À tụi em chưa qhtd nhé, tránh các thím nghĩ vì vấn đề đó mà em lụy... ". Thế thì nó bỏ em vì em dẩm chứ ko phải em sai gì đâu. Cố sửa tính đi nhé, ko thì yêu ai cũng khổ thôi.
Dẩm cái cc, lũ vozer chúng mày suốt ngày tinh trùng thượng não lúc nào nhìn thấy gái cũng chỉ nghĩ đến đ*t thì lại chả thế. Câm mẹ cái mõm đi đừng có khuyên dại con nhà người ta.:angry::choler::choler::choler:

daikbaoloc

Reaction score
0
Có người yêu mấy năm mà vẫn phải quay tay nghĩ nó nhục ha. :lmao:

Kamikaze*

Reaction score
0
Ờ thì thôi không làm gì cũng được, cơ mà có handjob, blowjob gì không, hay là chỉ đến nắm tay rồi hôn. Yêu cũng là nghệ thuật em ạ, yêu lâu lại càng khó, phải biết cách giữ lửa mà sex là cách phổ thông nhất rồi. Còn nếu không sex thì em phải là người trong mơ của nhiều thằng đàn ông - mà sự thật thì k phải thế khi bồ mới của nyc ngon hơn, xinh hơn trẻ hơn còn gì.

cloneisthetruth

Reaction score
0
Vozer 7 said:
Dẩm cái cc, lũ vozer chúng mày suốt ngày tinh trùng thượng não lúc nào nhìn thấy gái cũng chỉ nghĩ đến đ*t thì lại chả thế. Câm mẹ cái mõm đi đừng có khuyên dại con nhà người ta.:angry::choler::choler::choler:
Ơ đù thằng mlol này nói ngu bme. Tình yêu mà ko có tình dục xúc tác thì thăng hoa thế nào đc. Mà nó ngủ với ny nó chứ có bảo đi đjt trai bừa bãi éo đâu

huankhubg

Reaction score
0
#13, #16 nói đúng lắm luôn.
Mà hỏi tế nhị xíu là nyc của bạn có đòi hỏi ko, và mỗi lần đòi như vậy bạn phản ứng thế nào?

shi2510

Reaction score
0
Vozer lúc nào cũng đòi quen gái trinh mà quen rồi lúc nào cũng muốn ăn tươi nuốt sống con người ta :shame: