Người yêu cũ chia tay nói:"Anh vô tâm, anh không muốn em khổ, mình chia tay đi" và hơn 1 tháng sau anh yêu người con gái khác...

37VN

Reaction score
0
Yêu gì yêu tận 2 năm ko cưới thì bỏ là đúng. Tình cảm cũng như bất cứ cái gì, luôn luôn phải bồi dưỡng, làm mới nó. Ko làm thế là dễ thành 1 con đường bằng phẳng quá đến nhàm chán. Sau này có yêu ai thì gói gọn trong tầm 6 tháng thôi e nhé, ko xác định dc ng ta có muốn tiến tới nhiều nữa ko thì next.

lanister1

Reaction score
0
Thôi thì ôm cái tư tưởng giữ trinh tiết đấy đi tìm một thằng già già nào đấy mà cưới sớm đi. 2 năm mà ko quan hệ thì chia tay với thằng con trai bình thường thì có gì lạ. Nó nói thế kia vì ko muốn nói ra lý do thật thôi.:go:

phongvienHall

Reaction score
0
không bảo chứ 2 năm mối quan hệ của bạn vẫn dừng ở nắm tay đi chơi thì nó chỉ là bạn bè 1 chút hơn thôi.
còn than nghèo kể khổ là do bạn đó muốn nhận lấy trách nhiệm để bạn đỡ dằn vặt thôi.
bạn tự nhận thấy chứ cứ đều đều như thế. chẳng có sự thay đổi đổi mới. đã thế còn cãi nhau liên tục, bạn không nản( có chắc là không?) mà đến bản thân bạn còn nói câu chịu đựng thì chứng tỏ mối quan hệ của bạn đi đến hồi kết là đúng rồi.
yêu là yêu chứ không phải chịu đựng nhau qua ngày bạn ạ.:sweat:

JamesMcAvvoy

Reaction score
0
Adele . said:
...
Và rồi hôm nay, em nhận ra anh ấy đã yêu một người con gái khác. Xinh hơn trẻ hơn em :gach: Ờ, ngon hơn nữa :gach:
.
Thông cảm cho thím, có thể do nước trong quá nên ko có cá :gach:, có thể thím thấy e kia hơn nhưng nhiều thím ở đây lại ko nghĩ vậy, thím hiểu ý mình ko ? :canny:

Adele .

Reaction score
0
37VN said:
Yêu gì yêu tận 2 năm ko cưới thì bỏ là đúng. Tình cảm cũng như bất cứ cái gì, luôn luôn phải bồi dưỡng, làm mới nó. Ko làm thế là dễ thành 1 con đường bằng phẳng quá đến nhàm chán. Sau này có yêu ai thì gói gọn trong tầm 6 tháng thôi e nhé, ko xác định dc ng ta có muốn tiến tới nhiều nữa ko thì next.
Tụi em yêu từ sinh viên, nên không cưới sớm được thím ơi :adore:

Clone.Voz

Reaction score
0
Mạnh dạn dự đoán bạn gái này: Đã ra trường, yêu lâu nhưng đòi cưới mới cho, yêu 1 ng lâu lần đầu.

boy_naruto2007

Reaction score
0
Mình là nam. Quen 1 bạn nữ cũng 2 năm và chia tay như bạn. Vẫn còn thương mà ng ta ko để ý nữa. Cũng chẳng quan tâm việc đó lắm. Giờ kiếm tiền quan trọng hơn. Cuộc sống vật chất ổn thì bù đắp tinh thần lại.
Muốn đi chơi cf ăn uống thì add zalo nhé

inuyasha95

Reaction score
0
2 người ko có duyên với nhau đâu, đừng gượng ép, có lẽ ông kia đã kiếm được người thích hợp hơn.. Chúc thím may mắn lần sau :chaymau:

vvoznewbie2

Reaction score
1
Bạn có thể nói rõ lý do vì sao yêu 2 năm mà chưa qhtd không? cái này là quan điểm riêng, chia sẻ thôi chứ k có đúng sai ở đây