Người Bắc có ghét người Nam không ???

Sertyyy

Reaction score
2
chắc chắn là có rất nhiều thiện cảm, vì giao lưu, chơi với ng nam thì họ đc sống thật với bản thân, đc thoải mái, đc hiểu và tôn trọng, ít phải đề phòng soi mói. Cái mà ở bắc luôn thiếu thốn. So SG với HN thì như thượng đẳng với dân hạ đẳng, bắc mà vào nam chơi, du lịch là đều muốn ở lại.

kuqadk12

Reaction score
2
dochanh123 said:
Chửi đầy, thử xách 1 em miền tây về xem (dù em nó có học thức, có cv đàng hoàng) gốc bắc đây, lạ gì
Mày đưa em miền Tây đó đây bố mày rước hộ cho, xạo lồn là giỏi

dochanh123

Reaction score
0
kuqadk12 said:
Mày đưa em miền Tây đó đây bố mày rước hộ cho, xạo lồn là giỏi
Mày kiếm 1 em rồi xách về nhà mày ý, xem ông bà già mày nói sao :lol:
Ko thì dễ hơn, hỏi ông bà già về miền tây xem có phân biệt đối xử ko :sogood: nhìn JD đi ra vậy :beauty:

Reaction score
0
Người miền Nam bề ngoài tỏ vẻ thân thiện phóng khoáng nhưng bên trong thì cay cú hậm hực, hay ghen tị và hay nói vống ko đúng sự thật.

ediiison_chen

Reaction score
0
Chỉ buồn mấy ông Nam lúc nào cũng auto chửi Táo Quân nhạt thôi, mình biết là đa số bọn họ còn chả thèm xem chỉ rình có Táo là lao vào chửi nhạt luôn:stick::stick:

MTM2012

Reaction score
0
Tuỳ người thôi, tôi có vài người bạn bắc mà mỗi khi tôi kêu ê bắc kỳ nó quay lại cười :D như này :D chả ghét nó dc.
Nhưng cũng có một số đứa, ngay cả trên voz này cũng có :canny: nó cho rằng nó là thượng đẳng, tự hào vkl các thứ, xem dân nam vs trung là mọi miên này nọ. Nói chuyện bố láo, lúc nào cũng nghĩ nó hiểu biết hơn ng khác, khinh người. Bọn đó 100% tôi ghét ko cần biết nó dân miền nào, gốc gì :boss:
Sent from my iPhone using vozForums

The Question

Reaction score
0
Tao đéo quan tâm nhưng chỉ có một việc là tao vào công tác 5 ngày mà vợt được 2 em lại toàn công chúa mới ghê chứ. Tao không hề ghét dân Nam và tao cũng không nghĩ dân Nam ghét tao ít nhất là 2 cô bé tao gặp ở quận một người đâu mà tao trêu có vài câu đã đổ.

Nanase

Reaction score
0
ediiison_chen said:
Chỉ buồn mấy ông Nam lúc nào cũng auto chửi Táo Quân nhạt thôi, mình biết là đa số bọn họ còn chả thèm xem chỉ rình có Táo là lao vào chửi nhạt luôn:stick::stick:
Nhạt thật, táo HTV biên tập chất như thế mà, dân Nam xem táo HTV thôi