Ngủ 8 tiếng 1 đêm hay 5 tiếng một đêm

namtu98

Reaction score
4
wasabi9293 said:
40% lận cơ á, chắc chắn là có em rồi, có cái gì uống hỗ trợ ko nhỉ
Cái này truyền lại từ thời nguyên thủy con người rồi. Có những thằng máu chém giết giang hồ thì họ cũng tìm ra gen chiến binh ấy, chẳng phải tự nhiên chúng nó hổ báo từ bé đâu. Còn phải sống chung với lũ thôi. Tôi thường sáng ko cafe hòa tan thì phải làm lon monster uống mới tỉnh tỉnh ngồi làm việc được :pudency: khổ vc đít. Đêm thì mắt cứ thao láo 1 2h sáng mới vào giấc.

quangsumi6

Reaction score
0
2 sáng ngủ tới 7h30' dậy, tầm cả hơn tháng nay vậy rồi, thấy bính thường:chaymau:

keykis

Reaction score
0
Xem trên web 5 ngày nói ngủ 7 tiếng 30p là chuẩn nhất. Chả biết có đúng hay ko vì mình chẳng căn được, sáng dậy uể oải cứ loi ngoi mãi mới dậy

Reaction score
0
Ngủ 12 tiếng vẫn thấy buồn
Càng về khuya càng tỉnh như sáo, chắc tại trước đây hơn nửa năm làm đêm nó quen mẹ nó thói

Jo.

Reaction score
0
Vua Ch0' said:
12h ngu toi 10h mà vẫn thèm ngủ nè
K coi nhà h đó mà ngủ là sao mầy :gach:,tôi 23h =>5h sáng,trưa ngủ 30p,tỉnh táo,ngủ qá là mệt

zdismenoz

Reaction score
0
maskzoro10 said:
Em ngủ 8 tiếng một đêm mà dậy vẫn buồn ngủ người uể oải sáng nào cũng vậy.
Thằng làm cùng thì 5 tiếng nó chơi game tới khuya mà sáng đéo nào cũng thấy nó tỉnh mình thì ngáp lên xuống có cách nào giải quyết đc vấn đề này không ạ :(:)(:)((

Gửi từ Lenovo L78031 bằng vozFApp
thế thì chuyển qua ngủ 10 tiếng đi mai fen :shame:

vodanhlata

Reaction score
0
maskzoro10 said:
Em ngủ 8 tiếng một đêm mà dậy vẫn buồn ngủ người uể oải sáng nào cũng vậy.
Thằng làm cùng thì 5 tiếng nó chơi game tới khuya mà sáng đéo nào cũng thấy nó tỉnh mình thì ngáp lên xuống có cách nào giải quyết đc vấn đề này không ạ :(:)(:)((

Gửi từ Lenovo L78031 bằng vozFApp
Tập thể dục trước khi ngủ hoặc sau khi ngủ dậy bớt ăn đồ mỡ đồ gia vị trước khi ngủ khoảng 1 tiếng là phải để tâm trí thư giãn maximum, đừng có vừa đau đầu vừa suy nghĩ xong nằm xuống ngủ là ngủ ko sâu được đâu

P.q.phong101

Reaction score
0
Tối làm 2 lon bia là ngủ ngon, sáng dậy tỉnh táo, sáng làm thêm ly cafe với tô bún nữa thì quẩy hết cỡ. Buổi sáng tỉnh táo, nhiều năng lượng thì tối mới ngủ ngon dc. Mấy bro cứ để uể oải cả ngày thì tối khó ngủ mà cũng chẳng tỉnh để làm gì dc.

Injokerisreal

Reaction score
0
11h đêm ngủ 7h sáng dậy ôm con tắm nắng dạo mát trước nhà. Hôm nào làm mệt là ngủ dậy người khoẻ mà hôm nào ko làm gì ngủ dậy người ngáo ngáo mệt vl. Cho nên giờ cứ ngủ dậy là hít đất 4-50 cái rồi ôm con đi dạo là khoẻ ngay