hungzoo

Reaction score
0
Last Updated 29-08-2019 at 21:17
Nội dung bàn về gái, cần ăn chửi cực mạnh. FFFFFFFF:sosad:

Không kể nữa, để lúc khác qua F145 viết

hungzoo

Reaction score
0
À mai méo biết nói chuyện với nhau kiều gì đây

hungzoo

Reaction score
0
dienketao said:
Ăn ở thất đức đẻ con ddeeell có lỗ đít nhé đồng chí :gach:
khỏi cần bác, vừa hay bài vẫn còn trong clipboard. Có nằm vùng thì cũng kệ thôi, nghĩ khi nào qua f145 viết mà không biết đến bao giờ

Chuyện cũng mới vừa lúc chiều. À nếu có bác nào là nữ thì xem thử mình có đáng bị ăn chửi không :canny:

Mình đi học tiếng. Hôm nay mới đổi giáo viên, cô giáo kém mình 2 tuổi (từ giờ gọi là em DD). Trong lớp thì phần lớn là ít tuổi ~98, cũng có vài ông 88, có ông 74. Vì bọn trẻ hơn cũng kha khá nên em DD dạy cũng thoải mái, nói chuyện chia sẻ cũng nhiều. Mình thì tự dưng hôm nay ngồi bàn đầu, nói chuyện cũng ngẫu hứng do em nó có khuôn mặt cũng ưa nhìn lại cởi mở. Lúc em nó mới đến mình lên giúp em làm quen với đồ nghề (kết nối màn hình, loa, vv...) trong khi mình mới đi học được 3 buổi :chaymau:, đồ công nghệ nó cũng hỏng vặt na ná như nhau mà.

Rồi trong giờ học và giờ ra chơi thì cũng trao đổi nhiều, kể chuyện này chuyện kia, em nó khen mình sáng dạ, kiến thức tiếng anh vững thì học ngoại ngữ mới cũng dễ dàng hơn, vân vân. Hỏi tuổi, em nó tự nhận làm em, dù trong lớp mình lễ phép, hiền và nghiêm túc. Nhấn mạnh NGHIÊM TÚC: Giáo viên trẻ, nhiệt tình nên mình có cảm tình thôi.Mình nói nhiều hơn chút, kiểu thích tính cách con người ít duyên dáng, hoàn toàn không có ý nghĩ gì xa hơn (Mặc dù có nói đùa một câu bảo "nếu đến sang năm em vẫn chưa lấy vợ thì sẽ đi nước ngoài, có vợ rồi thì ở nhà chăm vợ" nó còn chẳng giống câu đùa :canny:)

Nói chung là nói nhiều chuyện, chiều cũng tranh thủ lên lớp chiều ngồi nghe xong mình về ktx. Được bao ăn ở cũng khoái, một mình một phòng. Vừa tắm rửa cọ kì sạch sẽ, tiện lau kiếm :sweat:, ra ngoài thì em DD gõ cửa vào xin tắm nhờ.
:surrender::surrender:
Em nó bảo mưa to quá vào đây trú nhờ với mượn phòng tắm. Mình thì đồng ý thôi, chẳng nghĩ nhiều, do ăn nói xã giao quen rồi. Nhìn em nó dính mưa người ẩm xì ra cũng tội nữa.

Em nó vào phòng tắm, mình ra hành lang đứng ngắm trời giông.

-Anh * ơi, vào xem có mùi gì lạ lắm!

Mình chột dạ. Đệt chẳng nhẽ là mùi dầu lau kiếm :sweat:, nếu thế thật thì bách nhục:sosad: Mình vào thấy phòng tắm không bật đèn, vẫn không cảm thấy lạ (đầu óc :surrender:) lúc ấy vẫn đi vào hửi hửi. May vãi éo phải mùi td. Cơ mà chả thấy mùi gì lạ cả. Mình bám vào eo nó đẩy sang bên, ngửi ngửi xung quanh người em nó, cũng chẳng thấy gì... Một lúc thì mới thấy gì...Mắt quen nhìn tối một tí thì để ý hình như em nó éo mặc gì bên dưới. Mình bạo hơn tí, hửi hửi sát vào người vào cổ em nó, vô tình sờ linh tinh. Trời mưa áo sơ mi trắng ẩm ẩm, phòng tắm nó bí như cái phòng tắm hơi, lúc này em mới cảm thấy nồng nặc mùi cơ thể:beauty: Em DD không nói gì cả cứ đứng im, chắc ngại. Mình nói đùa một câu (Ngay sau đó cảm thấy ngu người luôn)

-Anh chẳng ngửi thấy mùi gì lạ cả, chỉ thấy mùi của em thôi :byebye:

Mình vừa nói vừa cười cười cái kiểu đùa xã giao, sau đó đi ra ngoài. Tủm tỉm cười nghĩ rằng "em nó dạn vãi, nhưng mà tán trai có hơi vụng một chút :gach:"

Một phút sau: "ĐM....Mình ứng xử tệ vãi nồi":brick:

5 Phút sau: "Ô cái Đ...Em nó dâng mình xơi phải không nhỉ":eek:h:

Sau đó mình ngồi nghĩ cách gỡ gạch chút :sweat:
Lúc em nó tắm xong bước ra, mình hỏi thăm xã giao vài câu, cười cười hỏi xem có muốn đi ăn hay là tối đi chơi không. Em nó chối khéo rồi cắp cặp chạy mất:sosad::sosad:

Nghĩ lại trong đời cũng khoảng chục lần như vậy rồi, vẫn một mình đơn côi:sosad:

TDAH

Reaction score
0
hungzoo said:
khỏi cần bác, vừa hay bài vẫn còn trong clipboard. Có nằm vùng thì cũng kệ thôi, nghĩ khi nào qua f145 viết mà không biết đến bao giờ
:sweat::sweat::sweat: nó ko la lên là may lắm rồi
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

sunflower22

Reaction score
0
hungzoo said:

via vozForums for iPhone

NguoiToLaiTroLai

Reaction score
0
hungzoo said:

Tui con gái nghe mà tui tức á :angry::angry:
via vozForums for iPhone