Ngô Thanh Vân dùng Galaxy SIII "tham chiến" với các Fan của group khác

hoaanhtuc_laanh

Reaction score
0
ifihadyou said:
nhìn 3 đứa cầm 3 con mà thèm quá
Múc 1 em liền tay cho nóng đi bác ơi... em với người yêu mới múc 2 em S3 couple trắng đen ...thiết kế cong cong cầm chắc tay lắm bác ạ :beauty::beauty:

taohayconxanh

Reaction score
0
hoaanhtuc_laanh said:
Múc 1 em liền tay cho nóng đi bác ơi... em với người yêu mới múc 2 em S3 couple trắng đen ...thiết kế cong cong cầm chắc tay lắm bác ạ :beauty::beauty:
con S3 đó có gì nổi trội hơn mấy em hàng khủng khác không? bác cho em cái chi tiết với...đang lưỡng lự ip4, HTC oneX, S3...và chưa biết em nào ngon hơn em nào :sweat:

smallkiss11

Reaction score
0
hê..ngày mai là chạy bên quận 7 đó..có bác nào tham gia chạy với em không ạ

tuananh2909

Reaction score
0
smallkiss11 said:
hê..ngày mai là chạy bên quận 7 đó..có bác nào tham gia chạy với em không ạ
bác tham gia nhóm nào? em thì chẳng thích tham gia vào nhóm mấy người nổi tiếng ...join vào Lê Quang Liêm vậy :go:

tuananh2909

Reaction score
0
Ngày mai là ngày cuối rồi đó bà con, ai chưa tham gia, chọn nhóm tham gia đi nhé, nôn nao quá mọi người ạ, mới đây mà sắp hết chương trình rồi, dù gì cũng đi cùng chương trình trong 1 thời gian

linhmap265

Reaction score
0
tuananh2909 said:
Ngày mai là ngày cuối rồi đó bà con, ai chưa tham gia, chọn nhóm tham gia đi nhé, nôn nao quá mọi người ạ, mới đây mà sắp hết chương trình rồi, dù gì cũng đi cùng chương trình trong 1 thời gian
Từ ngày hôm nay, có chạy cũng rèn luyện sức khỏe thôi, chứ chẳng quy ra tiền nữa, hichic, :adore::adore: Ngày mai hẹn gặp các bác ở HỒ bán Nguyệt nhé

tuananh2909

Reaction score
0
linhmap265 said:
Từ ngày hôm nay, có chạy cũng rèn luyện sức khỏe thôi, chứ chẳng quy ra tiền nữa, hichic, :adore::adore: Ngày mai hẹn gặp các bác ở HỒ bán Nguyệt nhé
HỒ Bán Nguyệt có mấy em xinh phải biết hay đứng đó chụp hình lắm, thế là mai có động lực chạy rồi đấy:))

linhmap265

Reaction score
0
Ngày mai, liệu team của ai sẽ dẩn đầu? , số tiền quyên góp lên đến bao nhiêu, ui, thật là nóng lòng chời xem kết quả