Ngô Thanh Vân dùng Galaxy SIII "tham chiến" với các Fan của group khác

buctuongcodon

Reaction score
0
Hiện giờ,mình thấy các trang báo mạng đang đua nhau tải hình ảnh về các Sao Việt tham gia chạy ngày 17/06 này.Mình thấy trên trang Olympic ,NTV có lượng Fan là nhiều nhất, các bạn nào chưa join nhóm Ngô Thanh Vân thì tham gia sớm đi nhé.Nghe đồn là bên các nhóm fan khác cũng đang âm thâm tăng "quân số", coi bộ kỳ này "Trận chiến"giữa các fan sao rất căng thẳng ah nhà. Riêng mình thì quan trọng là chúng ta vừa chạy bộ vừa ngắm "hot" NTV mà còn đua được cái Galaxy Pocket nữa! Bác nào muốn đọ sức thì nào vào nhá. Luôn tiện mình gửi các bác hình của Chị Ngô Thanh Vân khởi động trước mùa giả rất nhí nhảnh và tự tin khoe cá tính:)

Mọi người có thể tải app và xem hướng dẫn tại website của chương trình: http://www.samsung.com/vn/olympic/

hvnth_88

Reaction score
0
Cái này thì liên quan j đến cái SIII nhỉ :chaymau::chaymau:

linhmap265

Reaction score
0
uầy nghe có vẻ hay nhẩy! Chủ nhật là chạy kìa... cả nhà có ai tham gia không cho tui tham gia với...

hoaanhtuc_laanh

Reaction score
0
linhmap265 said:
uầy nghe có vẻ hay nhẩy! Chủ nhật là chạy kìa... cả nhà có ai tham gia không cho tui tham gia với...
tham gia nhóm NTV đi bà connn..vừa đông vừa vui vừa có người đẹp

ttbuttonugg

Reaction score
0
New-Style Christian Louboutin, Christian Louboutin vente, pas cher Christian Louboutin, vous pouvez acheter Christian Louboutin

afteronelove

Reaction score
0
ai tham gia nhóm Hà Anh Tuấn không nè? Để cân bằng lực lượng chạy nè