Nghỉ Dưỡng Đẳng Cấp Top 4 Resort Nha Trang 4 Sao Chuẩn Quốc Tế

sangnguyen.bdc

Reaction score
0
Hiện nay tại Việt Nam có rất nhiều lựa chọn resort Nha Trang 4 sao chuẩn quốc tế, tuy nhiên rất khó để những người đam mê du lịch có thể tự mình tìm hiểu để có được lựa chọn resort phù hợp cho nhu cầu du lịch nghỉ dưỡng của mình và gia đình.

Xem thêm:
resort-Nha-Trang-4-sao-chuan-quoc-te

Thành phố biển Nha Trang

Biết được khó khăn đó của những tín đồ du lịch, VNS xin phép được đồng hành cùng bạn đi qua top 4 resort Nha Trang 4 sao chuẩn quốc tế trong chuyến hành trình tìm kiếm resort nghỉ dưỡng lý tưởng cho bạn và gia đình.

Alma Resort

Được mệnh danh là thiên đường nghỉ dưỡng của riêng bạn, hệ thống biệt thự và căn hộ của Alma resort được chú trọng thiết kế theo phong cách sang trọng, ấm cúng và tách biệt. Mỗi biệt thự đều có hồ bơi riêng phù hợp cho gia đình con cái cùng nhau thư giãn cùng nhau.

Alma-resort

Cảnh hoàng hôn tại Alma Resort

Chưa hết, tất cả biệt thự và căn hộ của Alma đều có view hướng biển nên bạn có thể thoải mái trải nghiệm tắm hồ bơi riêng hoặc đi lại ngắm hoàng hôn trên những bãi cát trắng xoá cực kì lãng mạn.

Bên cạnh đó, các hoạt động miễn phí ngoài trời cũng là cơ hội để bạn được trải nghiệm nhiều điều thú vị bên ngoài căn biệt thự nghỉ dưỡng của mình mà không cần bỏ thêm chi phí khác.

Amiana Nha Trang

Nếu bạn đang tìm kiếm một resort Nha Trang 4 sao tách biệt và nằm riêng trên một ốc đảo khép kín như Bali thì Amiana Nha Trang sẽ là lựa chọn tuyệt vời.

Amiana-Nha-Trang

Amiana Nha Trang

Amiana Nha Trang nằm khép mình trên một ốc ảo riêng biệt với bố trí nhiều góc thư giãn khác nhau trên bãi cát trắng mịn. Cảm giác yên bình và thư giãn là điều mà nhiều du khách đã chia sẻ khi du lịch đến resort Amiana.

Dessole Lion Beach Resort

Dessole Lion Beach Resort nằm tại Bãi Dài, Nha Trang. Thiết kế của Dessole Lion Beach Resort có phong cách khu rừng nhiệt đới để khách du lịch có cảm giác gần gũi với thiên nhiên trong suốt chuyến hành trình của mình.

Dessole-Lion-Beach-Resort

Phòng tại Dessole Lion Beach Resort

Khác với 3 resort còn lại thì Desole Lion Beach chỉ có hệ thống phòng nghỉ dưỡng view garden và view biển.

Mỗi phòng đều có ban công riêng để bạn có thể ngắm nhìn biển thành phố Nha Trang. Diện tích của mỗi phòng tầm 40m2.

Đây có thể là lựa chọn tiết kiệm hơn nếu như ngân sách du lịch của bạn chưa đủ để trải nghiệm những resort có biệt thự view biển khác (link) như Alma hoặc Vinpearl.

Six Senses Ninh Vân Bay Nha Trang

Six Senses Ninh Vân Bay resort thường được lựa chọn dành cho những tín đồ du lịch theo phong cách nghỉ dưỡng, hoà mình với thiên nhiên và yêu cầu sự riêng tư nhất định cho chuyến đi của mình.

Six-Senses-Ninh-Van-Bay-Nha-Trang

Six Senses Ninh Vân Bay Nha Trang

Đó là những ý tưởng và mục tiêu thiết kế của đội ngũ xây dựng Six Senses Ninh Vân Bay resort. Đa số các phòng đều có sân vườn, mái hiên và hồ bơi riêng để đảm bảo vẫn có những trải nghiệm thú vị với sự riêng tư tuyệt đối cho bạn.