nghe được tin thấy lòng trống rỗng , lên tâm sự cùng mấy bác :sad:

ChayhosoFVG

Reaction score
0
Nếu biết ngày mai em lấy chồng Anh về chặt card thả xuống sông Cá tra, cá quả thi nhau đớp Em ở trên bờ có tiếc không?

Nếu đến ngày mai ở bên chồng Động phòng nó thấy :lol: không lông Nó biết vì anh, em đi wax Nó cạo đầu em, có sợ không?

Gửi từ Nokia bằng vozFApp

Ball_Lightning_No.1

Reaction score
0
hatsalivocot said:
Tôi đức đúng rồi mà ông :eek:h:

Gửi bằng vozFApp
Xin lỗi anh công bôc, em daamn ngu cu đen nhìn hai cái chữ "Ảnh: bên dưới tưởng là icon. Fb không khả dụng rồi. Đức chuẩn bài rồi, mong anh sớm thăng tiến trong sự nghiệp
.

Ball_Lightning_No.1

Reaction score
0
Helios69 said:
Ngàn chữ viết ra cũng chẳng thể nói hết được yêu hận trên thế gian này.
Chỉ là ta yêu người nhưng cuối cùng người vẫn chẳng dành cho ta.
Ta từng từ trong đôi mắt người cảm nhận chút ánh nắng ấm áp, từ đó nguyện đem con tim giao phó một đời.
Rồi cuối cùng vẫn là bỏ lỡ những năm tháng thanh xuân tươi đẹp nhất, để rồi vẫn chẳng thể trốn thoát khỏi sự sắp đặt của số mệnh.
Thế gian chính là một dòng chảy vô tận! Mấy ai có thể cùng với người đầu tiên khiến mình rung động đi đến cuối cuộc đời...
:sosad::sosad::sosad:. Copy đâu đấy.

hatsalivocot

Reaction score
3
Ball_Lightning_No.1 said:
Xin lỗi anh công bôc, em daamn ngu cu đen nhìn hai cái chữ "Ảnh: bên dưới tưởng là icon. Fb không khả dụng rồi. Đức chuẩn bài rồi, mong anh sớm thăng tiến trong sự nghiệp Ảnh Ảnh .
Sếp cứ đùa :pudency:
Gửi bằng vozFApp

gaquyphai

Reaction score
0
đàn bà có nhiều không phải lo thím ạ. cứ đầu tư cho bản thân mình là tốt rồi

suzukyviva

Reaction score
0
:waaaht::waaaht::waaaht::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::r ofl::rofl:
Trac Thuy Mieu said:
Ngy đầu tiên của mình lấy chồng xây cái nhà to vật vã gần nhà mình ngày nào đi ngang cũng gặp:sosad: