dembuon_doicodon

Reaction score
1
lostmyself said:
ko biết gì hết có tầm 10 củ mới nhận all in 5 ngày kiếm dc 10 củ 5 ăn tết ko thím :*
Nọ có vào BNB ko thím, vào thì hôm nay được 15% rồi, rút ra ăn tết thôi :sogood:

dead2nd

Reaction score
0
đừng vào nhé, tiền nạo vào đang nhìu, giá đẩy lên là tất nhiên, muốn nhân xxx nhiều thì từ từ vào, cá mập nó đang rút đấy

lostmyself

Reaction score
0
dembuon_doicodon said:
Nọ có vào BNB ko thím, vào thì hôm nay được 15% rồi, rút ra ăn tết thôi :sogood:
e mò mà tù mù quá thế là dấu dốt ko hỏi tiếp :pudency:

rineran

Reaction score
0
dead2nd said:
đừng vào nhé, tiền nạo vào đang nhìu, giá đẩy lên là tất nhiên, muốn nhân xxx nhiều thì từ từ vào, cá mập nó đang rút đấy
Ăn nhanh rút nhanh ko thì để qua tết :gach: cá mập Trung Quốc rút ra để ăn tết thôi còn đám cá mập Tây thì chưa rõ ý các cá ấy ntn, có chơi lại cá mập Trung bằng cáchh ôm lại rồi đẩy lên cao tiếp ko :beauty:

venkieu

Reaction score
0
Toàn rác. Giá thì bay mà volume giao dịch thì như l*n. Cứ ôm vào đi xong đến lúc xả có đủ thanh khoản mà khớp lệnh ko :haha:

Gửi từ LGE LGM-V300S bằng vozFApp

Vietjet Air

Reaction score
0
Cho em hỏi muốn mua mấy coin này thì mua thế nào ạ?
App bác xài tên gì thế

phongthan82

Reaction score
0
DuongQua2Chym said:
XLM quay lại đỉnh cũ thì em tuyên bố phát 10 @ard 50k
mình bán hôm nay để ăn tết rồi, chúc bác may mắn

Reaction score
0
rineran said:
Ăn nhanh rút nhanh ko thì để qua tết :gach: cá mập Trung Quốc rút ra để ăn tết thôi còn đám cá mập Tây thì chưa rõ ý các cá ấy ntn, có chơi lại cá mập Trung bằng cáchh ôm lại rồi đẩy lên cao tiếp ko :beauty:
Ăn cái lol , có bài ca ăn tết mà nói từ năm nay qua năm khác , những thằng mà cần tiền để rút ra ăn tết thì éo ảnh hưởng tới volum 1 coin rác luôn ấy chứ ở đó mà ảnh hưởng cả thị trường :stick::stick: