Ngay bây giờ, có nên mua Nintendo Switch / Gaming Phone Android ?

_decade_

Reaction score
0
nobilomo said:
Cái này làm mình mập mờ nè. Kiểu như tối ưu xong vẫn để tên đó, giá đó thì làm sao biết bản mới, bản cũ khi mua :sosad:
:sweat: nó nêu rõ là model 2019 rồi còn gì, và vỏ hộp nó cũng thay đổi nhé, giờ bản 2019 là hộp đỏ :byebye:

nobilomo

Reaction score
0
_decade_ said:
:sweat: nó nêu rõ là model 2019 rồi còn gì, và vỏ hộp nó cũng thay đổi nhé, giờ bản 2019 là hộp đỏ :byebye:
Thanks bác. Nhưng hình như Mỹ mới có hàng hiện giờ, các chỗ khác phải đợi. Thêm hint cho anh em dễ chọn:

Serial number starts with "XAW" : Cũ (đếch nên mua)
Serial number starts with "XKW": Mới (nên mua)

_decade_

Reaction score
0
nobilomo said:
Thanks bác. Nhưng hình như Mỹ mới có hàng hiện giờ, các chỗ khác phải đợi. Thêm hint cho anh em dễ chọn:

:gach: thấy toàn canh mua serial hack

Mr.Cigar

Reaction score
0
Switch lite nhìn cool đấy, to hơn Vita tầm 1.2x là vừa xinh.

warsong

Reaction score
0
nobilomo said:

mua con cũ còn hack làm dc nhiều thứ khác chứ ko hack thì chỉ để chơi game không mau chán lắm

toshiba2076

Reaction score
0
warsong said:
mua con cũ còn hack làm dc nhiều thứ khác chứ ko hack thì chỉ để chơi game không mau chán lắm
đang dùng chơi autochess và underlord :stick:

BOT

Administrator
Reaction score
4
warsong said:
đang dùng chơi autochess và underlord :stick:

kratosbinhcs

Reaction score
0
máy switch hack thì khỏang bn là mua được các bác nhỉ. Ko biết có mấy loại hack, như Ps4 thì có hack hen, hack full... Dùng switch hack có bị lỗi xung đột phần cứng phần mềm, bị restart máy hay, thoát game đột ngột ko?

eldentsai

Reaction score
0
kratosbinhcs said:
máy switch hack thì khỏang bn là mua được các bác nhỉ. Ko biết có mấy loại hack, như Ps4 thì có hack hen, hack full... Dùng switch hack có bị lỗi xung đột phần cứng phần mềm, bị restart máy hay, thoát game đột ngột ko?
bên Nshop thì cam kết máy mới 100%, giá tầm 10triệu
mua mấy shop nhỏ hơn, máy cũ rao trên shopee, lazada này nọ thì tầm 8triệu
đều là hack SX OS, cái code của nó tầm 800k-1triệu rồi, thêm cái thẻ nhớ 64gb hoặc 128gb tầm 4-500k nữa, còn lại tầm 1,5-2triệu là chênh lệch máy hack được (số lượng có hạn nên càng lúc càng khan hiếm :byebye:)
Lỗi thì ko thấy bị gì, chơi game mới ra day one luôn