Ngày 21 tháng 03 năm 2005, VLTK chính thức ra mắt người chơi VN.

trinhbangquy

Reaction score
0
Mình cũng có nhiều kỉ niệm với game này, lâu lâu cũng vào mấy sever lậu chơi cho vui. Còn quyển sách này cất tủ lâu lâu lấy ra đọc chơi

WENBIE

Reaction score
4
Cute ^^ said:
thế hệ 9X gắn liền vs võ lâm vãi :rofl:
game duy nhất nạp tiền ko hối tiếc mặc dù số tiền đó rất lớn, h gây dựng lại được cộng đồng võ lâm chắc vui lắm toàn máu mặt, cái cộng đồng võ lâm ko biết bao h ms gây dựng lại được :sad:
Cũng cơm áo gạo tiền hết rồi mẹ nó ạ
Với cả vltk h khác xưa nên chắc nhiều người k chơi nữa
Gửi từ Grab Phone bằng vozFApp

can1dongten

Active Member
Reaction score
0
hồi lớp 6 bị ông cậu dụ dỗ... cũng hên là ổng cho chơi ké ( nhà ổng mở nét)... nên tốn ít hơn các ae khác nhiều.

tonghuuhiep1

Reaction score
0
adrenaline2507 said:
bạn tui nghiện trò này , đi học vô là mở miệng ra tao mới săn boss này lụm kia bla bla , trong giờ ngồi vẽ ngũ hành set đồ kích dòng A dòng B , điên mẹ nó rồi , dm Lê Hồng Minh hại đời bạn tui :gach:
Hồi xưa võ lâm là chủ đề trò chuyện mà, đi đâu chả gặp, mình mà nói ko biết y như kiểu người ngoài hành tinh ấy
Gửi từ Tống Ca bằng vozFApp

xtieunguyen

Reaction score
0
Thời này đang là chủ quán nét, đéo tốn tiền giờ, đéo thằng nào hack được của mình, cắm 1 đống thiên nhẫn kích train 24/24 cày tiền, chơi 1 con 5 độc săn boss nuôi con võ đang kiếm sướng vl. Trò mất dạy nhất từng làm là treo shop bán bánh, 60 ô thì có tầm chục ô treo giá 4000 vạn, thế mà có vài lần ngủ dậy thấy thằng đại gia nào click mẹ hết luôn :rofl:

ngoc341

Reaction score
0
Hoá ra không phải mỗi mình mất xe đạp vì mải chơi vl

Sent from Android 2.0 using vozFApp