40tuoilayvo

Reaction score
1
Chán vãi. Tán e nào cũng bị từ chối. Mới kết bạn với 2 e mà ko có e nào accept

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

harryhuy1ver2

Reaction score
0
Có chuyện gì xảy ra nhỉ :sosad: ước gì ai quay trở lại 2017 tát mình mạnh thì giờ chắc cũng khác rồi :sosad: em tưởng mỗi em mục rỗng mà a thì không chắc, em tưởng mỗi em là buồn chắc,....
Ước gì bây giờ mọi thứ ổn, đẹp và trôi qua êm đềm, mình ngán chuyện mỗi tuần 1 sk nào đó lại nhảy ra lắm rồi

Everlost00

Reaction score
0
To: Cái thằng hay stalk tao

Hôm nay nhân lúc đàm đạo về tử vi tình cờ thấy một lá số có cách cục gần giống của mày nên tao mới lôi lá số mày ra xem lại.

Hóa ra những cảm nhận của tao đều đúng! Chỉ là khi đó trình độ của tao chưa đủ để nhìn ra mà thôi.

Mệnh Thái Âm gặp tuần. Mệnh có thiên không thiếu dương cư tứ mộ. Không có Quang Quý cứu giải. Cung tật thì xấu khỏi nói. Bảo sao tính cách như vậy, bề ngoài thì giáo lý, quân tử, thực chất thì tính toán, đa nghi, lắm mưu nhiều kế. Nói trắng ra là đạo đức giả vkl

doconvit

Reaction score
0
cũng đã tới lúc cảm thấy mình không hứng thú với mấy chuyện tình cảm nữa , điều quan trọng với mình nhất bây giờ chỉ là gia đình và kiếm tiền

Alice.Kwon

Reaction score
0
Phát hiện tình địch cạnh tranh với mình là con chủ tịch Thành phố.

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp

Death10

Reaction score
1
Tối qua đi ngủ sớm mà 3h sáng đã tỉnh rồi. Tỉnh xong thì cũng chẳng ngủ được nữa, nghĩ về gái đến tận sáng luôn.

Sáng nay trời mưa nên tắc đường, vào phòng thi muộn tận 20 phút
May quá phát đề chắc mất 10 phút rồi nên chỉ tính là muộn 10 phút thôi nên vẫn được thi. Ngồi một mình một khoảng trời ở bàn đầu. Nhưng thi Tiếng Anh nên nhắm mắt cũng làm được bài. Đùa chứ cái phần nhắm mắt làm bài là cái phần khó nhất. Loa gắn trên tường xung quanh phòng, vang quá nên nghe không được rõ lắm
Thằng bạn mình dù cách 3 bàn nhưng nó cùng đề mình, chép được bài mình chắc lòng nó vui như tết
Thi xong thấy nó nhắn rủ mình đi uống nước mà lúc đấy trên xe rồi.

Về nhà ngồi trong phòng một mình là lại nhớ gái, chẳng buồn ăn uống gì cả. Dù unfollow gái rồi nhưng vẫn muốn tương tác với gái lắm. Vẫn đăng bài và vẫn chờ gái tương tác với mình. Và gái vẫn tương tác với mình thật dù cả tuần nay mình chẳng tương tác với gái nữa. Mà vẫn phải tự nhủ là gái đi like dạo thôi chứ không phải là gái nhớ đến cái thùng rác này, bệnh ảo tưởng nặng quá rồi

phuhuy.hnm

Reaction score
0
Cảm xúc lẫn lỗn chả biết nên tiếp tục với công việc thế nào. Sau 2 tháng làm remote không có quá nhiều giao tiếp xã hội, chủ yếu đến từ công việc, nhận yêu cầu từ khách Nhật. Đến lúc đi làm lại vừa bỡ ngỡ vừa ngại ngùng