monkey_2013

Reaction score
0
Lâu lắm rồi không kiếm được gấu. Hơi buồn vì không có ai tâm sự thêm

Death10

Reaction score
1
Hi vọng, thất vọng, đau buồn, nhớ nhung, níu kéo. Cảm xúc lẫn lộn suốt mấy tháng qua. Giờ thì đến chán luôn rồi. Càng ngày càng im lặng. Thôi nay đành chấp nhận là người ta chỉ coi mình là người lạ, chẳng muốn cố nữa

Go ara

Reaction score
0
Death10 said:
Hi vọng, thất vọng, đau buồn, nhớ nhung, níu kéo. Cảm xúc lẫn lộn suốt mấy tháng qua. Giờ thì đến chán luôn rồi. Càng ngày càng im lặng. Thôi nay đành chấp nhận là người ta chỉ coi mình là người lạ, chẳng muốn cố nữa :go:
P/S: Đúng là chẳng có gì gọi là thử thách cả, thích thì đã nhích rồi :">
Bị từ chối nhưng vẫn chày cối, tự ảo tưởng ra hi vọng cho bản thân để rồi phải thất vọng, hụt hẫng quá lớn.
Níu kéo mãi, nói bỏ đi mãi mà cũng không làm được. Cố quá thành làm quá, bi lụy. Chắc đây là lúc phải buông thực sự.
Chỉ là một người lạ vô tình lướt qua cuộc đời người ta :sad:

And I’ll never see you again if that's what you want.

Death10

Reaction score
1
Tự tạo ra ảo tưởng để bớt đau khổ hơn. Nhưng giờ cái đau khổ đấy cũng dần tan biến rồi thì cũng chẳng cần nương tựa vào cái ảo tưởng nữa

I Can Flyyy

Reaction score
0
Này pet, ngày cuối năm rồi, chắc e cũng ko còn đọc những dòng này đâu nhỉ, mà tự nhiên hôm nay a lại muốn viết cho em. Không biết em dạo này sao rồi, có ổn ko? học hành vẫn xuất sắc đúng ko? Pet giỏi lắm mà

Anh vẫn ổn, 1 năm vừa rồi khá nhiều sóng gió, nhưng để nói lại thì a vẫn ổn. A ra trường rồi, nhanh hơn e 1 năm nhé, giờ a làm giảng viên ở trường, lương hơi thấp nhưng thôi cố gắng.

Bữa trước Linh 3đ ra HN, mà đúng hôm a ko ở HN nên ko gặp đc nó, nó vẫn nhắc e hoài đó

Lại 1 năm nữa sắp tới, đó vậy mà cô nhóc 17 tuổi ngày nào giờ đã 22 tuổi rồi, lớn quá rồi. 4 năm đại học, bao nhiêu trải nghiệm mới, hy vọng e cũng thay đổi nhiều, ko còn ương bướng, ko còn buồn 1 mình, ko còn nghĩ vẩn vơ nữa, và quan trọng là có 1 người ở bên chia sẻ, a thực sự hy vọng như vậy.

Ngày cuối năm, đang ngồi chấm bài, chấm nhanh để đi ăn trưa mà tự nhiên lại nhớ em chẳng làm đc gì pet ạ

I Can Flyyy

Reaction score
0
Này pet, ngày cuối năm rồi, chắc e cũng ko còn đọc những dòng này đâu nhỉ, mà tự nhiên hôm nay a lại muốn viết cho em. Không biết em dạo này sao rồi, có ổn ko? học hành vẫn xuất sắc đúng ko? Pet giỏi lắm mà

Anh vẫn ổn, 1 năm vừa rồi khá nhiều sóng gió, nhưng để nói lại thì a vẫn ổn. A ra trường rồi, nhanh hơn e 1 năm nhé, giờ a làm giảng viên ở trường, lương hơi thấp nhưng thôi cố gắng.

Bữa trước Linh 3đ ra HN, mà đúng hôm a ko ở HN nên ko gặp đc nó, nó vẫn nhắc e hoài đó

Lại 1 năm nữa sắp tới, đó vậy mà cô nhóc 17 tuổi ngày nào giờ đã 22 tuổi rồi, lớn quá rồi. 4 năm đại học, bao nhiêu trải nghiệm mới, hy vọng e cũng thay đổi nhiều, ko còn ương bướng, ko còn buồn 1 mình, ko còn nghĩ vẩn vơ nữa, và quan trọng là có 1 người ở bên chia sẻ, a thực sự hy vọng như vậy.

Ngày cuối năm, đang ngồi chấm bài, chấm nhanh để đi ăn trưa mà tự nhiên lại nhớ em chẳng làm đc gì pet ạ

Go ara

Reaction score
0
Death10 said:
Tự tạo ra ảo tưởng để bớt đau khổ hơn. Nhưng giờ cái đau khổ đấy cũng dần tan biến rồi thì cũng chẳng cần nương tựa vào cái ảo tưởng nữa :pudency:
Đang đọc Yêu sao để không đau - Hạ Vũ thím à.
Thật sự từ trước giờ mình cực ghét thể loại này, ghét ra mặt luôn ấy. Nhưng nãy rủi rủi sao lướt thấy cuốn này, thấy hợp hoàn cảnh mình nên search gg thử. Đọc thấy nhẹ nhõm phần nào :sad:
Để lên tiki mua về đọc :sweat:

Death10

Reaction score
1
Mệt nữa là dạo này fb gái còn hay đăng mấy cái như để chờ mình vào cmt ấy. Nhưng mình không muốn ngộ nhận nữa, quyết tâm coi như là đăng cho mấy vệ tinh khác vào trả lời. Không ai trả lời thì cho gái tự kỷ, vì gái cũng bơ mình suốt rồi

Stone™

Reaction score
1
Death10 said:
Mệt nữa là dạo này fb gái còn hay đăng mấy cái như để chờ mình vào cmt ấy. Nhưng mình không muốn ngộ nhận nữa, quyết tâm coi như là đăng cho mấy vệ tinh khác vào trả lời. Không ai trả lời thì cho gái tự kỷ, vì gái cũng bơ mình suốt rồi :go:
Nó thích thả thính thì mình cũng đi thả thính lại đứa khác. Kiểu như nói bóng gió là đang tìm hiểu 1 em khác ấy.
Gửi từ Sao Hỏa bằng vozFApp