bttt21

Reaction score
0
Tự nhiên nghĩ nếu time có thể quay lại thì đã làm khác để ko mất e như thế. Nhưng sự đã r thôi đành rút kinh nghiêmh cho tương lai v

Gửi từ Samsung SM-J810Y bằng vozFApp

comdomvn

Reaction score
0
MaxtrollQT said:
Nhiều lúc thấy cuộc đời như lol vậy

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp
lol đôi lúc đẹp vl mà anh. :gach::gach::gach:

MaxtrollQT

Reaction score
0
comdomvn said:
lol đôi lúc đẹp vl mà anh. :gach::gach::gach:
Thì nó chỉ là đôi lúc. Nhất là khi bắt ta lựa chọn. Lựa chọn sai thì....:stick::stick::stick:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

nhokcodonzz

Reaction score
0
Các thím có suy nghĩ như nào khi 20 tuổi vẫn chưa biết yêu 1 ai. Cũng đã qua cái thời c3 đầy mơ mộng rồi. Giờ em đang học ở nước ngoài suốt ngày đi học xong đi làm. Nhiều lúc thấy người ta có đôi có cặp mình thì lúc nào cũng đi sớm về đêm lủi thủi có 1 mình.

Gửi từ Samsung SCV40 bằng vozFApp

comdomvn

Reaction score
0
bboyviet said:
@pot ter Hà nội lại lạnh vđ rồi anh ạ :sad:
Tôi lại nhớ đến cái ngày thu năm ấy

Cớ sao người cười với tôi một thoáng chốc, để lòng tôi vương vấn tới trăm năm :sosad:
Trách người, trách mình, trách tình sao quá bạc bẽo. Chuyện tình duyên chỉ mãi là dang dở. Tôi pot ter đây anh. :">:">:">

cuemkt

Reaction score
0
Còn 2 tháng mới kết thúc mấy cái ngày 8 tiếng chán đời này, mà kẹt tiền cuối năm ko bỏ ngang được. Ăn hại vcl
. Lại còn tính cuối tháng sau viết đơn nghỉ chứ- làm 1 việc như không làm, hãm
. Hy vọng chuẩn bị kịp hồ sơ để ko phải nghỉ ngắt quãng nữa.

Cảm thấy những lời mắng mỏ, xỉa xói, chỉ trích cũng chẳng quan trọng nữa, mệt quá rồi. Ai trân trọng, ai khinh thường ghét bỏ mình đều vậy thôi. Đã cố gắng chân thành hết mức, ko kì vọng gì và cũng ko có gì phải xấu hổ cả.

Cũng may mà còn thấy vui trong dự án ngoài, mặc dù mình cũng ko chắc nó đi về đâu. Nhưng nhìn bản thiết kế cứ tốt dần lên thì thật sự vui, vui vì những thay đổi hơn là những gì mình có thể kiếm về. Ko biết sau này khi làm những cái nhỏ nhỏ xinh xinh tương tự mình có còn nhiệt huyết như bây giờ đc ko nữa. Thôi cứ hết mình cái đã
.

Nợ bản thân 1 cô bạn đồng hành và những chuyến đi xa
.

bboyviet

Reaction score
0
comdomvn said:
Trách người, trách mình, trách tình sao quá bạc bẽo. Chuyện tình duyên chỉ mãi là dang dở. Tôi pot ter đây anh. :">:">:">
Hi vọng mai trời đừng mưa để tôi đi kodaline với gái anh ạ