wvwvwvwv1995

Reaction score
0
May tinh em man hinh xanh roi, em phai len mang bang di dong, mod giup em them dau, co gi cuoi thang em moi mang may di sua.
Em thich dam duoi mot co gai, sau ki thi moi dua mot truong.
Hon di offline voi lop moi, mot em xinh tuoi cung di, em ngam em y ca buoi, nghi nao treu choc tan tinh du tro roi em phat hien ra co gai do la ban cu cua em ma em thich.
E hem cung hon mot nam, tinh cam voi nguoi cu thi voi ma cang luc em cang thich co gai moi.
Dao nay em toan ngam co be, va co ay cu tranh mat em, nhung em van to ra la dang dua.
Chang biet nua, em vua muon noi ra tinh cam cua minh, vua so noi roi so khong rut lai duoc.
Thoi vay, danh de thoi gian tra loi. :sosad:

dungchio

Reaction score
0
chả lẽ sau 1 năm đợi chờ a lại phải nhìn e lấy ng khác sao:sosad:

Hissay

Reaction score
0
Đi suốt, chẳng còn T7, cũng chẳng CN, thèm được 1 ai đó quan tâm :sosad:

kid_kequainhan

Reaction score
0
Như một điều biết trước :). Mình đã thấy nhớ nhớ thương thương người đó, nhưng kinh nghiệm của cuộc sống đủ cho mình tỉnh táo nhận ra đó còn chưa phải là thích chứ nói gì đến tình yêu :). Dù gì lâu rồi cũng không gặp người hợp vs mình như thế :sogood:. Chỉ tiếc cho bước chân đã đến quá muộn :)

cusiu

Reaction score
0
kid_kequainhan said:
Như một điều biết trước :). Mình đã thấy nhớ nhớ thương thương người đó, nhưng kinh nghiệm của cuộc sống đủ cho mình tỉnh táo nhận ra đó còn chưa phải là thích chứ nói gì đến tình yêu :). Dù gì lâu rồi cũng không gặp người hợp vs mình như thế :sogood:. Chỉ tiếc cho bước chân đã đến quá muộn :)
mày nói ai thế cáo :sweat::sweat::sweat:

kid_kequainhan

Reaction score
0
ThanatoS_SotanahT said:
trống rỗng và vô vị......

nghe nhạc cho đỡ bùn zay..

..Sometimes when you're lost at sea
Drowning in your pain
Sometimes the sun shines through the rain....
hôm wa chở người đẹp về bệnh rồi hả thím :gach: