van.duc0409

Reaction score
0
thấy gái đẹp. nhưng cũng chỉ thích lúc nhìn chứ ko hề có xúc cảm gì đặc biệt như với ex. Nhớ thật

haybuongtayem1

Reaction score
0
pmtbkav123 said:
Nhận thấy mọi người ở đây đều là các bậc đa sầu đa cảm cả.
Cuộc sống có nhiều lúc cảm xúc lai láng mà chả biết thể hiện ở đâu, thôi thì lập cái topic này, như là 1 ngăn nhỏ để nhét đống cảm xúc đấy vào, nào thì tình yêu, trăn trở cuộc đời, cảm nhận cái đẹp, buồn bực, ức chế lên men đều được đây lưu trữ hết ^^. Chỉ không tiếp đón những comments tục và phá hoại thôi.:gach:.

Như 1 album ảnh, hi vọng topic này sẽ lưu giữ lại những cảm xúc, khoảnh khắc trong tâm hồn mỗi thành viên mà sau này chúng ta biết đâu có thời gian ngồi đọc lại, lại chả thấy hay hay :">.
hôm nay em rất cú với thằng ny của em,tự nhủ ko đc khóc mà nước mắt chứ chảy dài trên má:sosad::sosad:

galo

Reaction score
0
haizzzzzzzz

Khổ một tình yêu đơn phương.

Có lẽ em không biết là tôi yêu em, em không đẹp - không kiêu sa, nhưng mỗi lần nhìn em là tôi cảm giác em là người đẹp nhất thế gian này.

Tôi biết sẽ chẳng bao giờ đến được với em, bởi vì có quá nhiều sự khác biệt.

Thôi thì coi như tôi hạnh phúc mỗi lần được nhìn em cười, tình đơn phương cũng đẹp phải ko em?

haybuongtayem1

Reaction score
0
galo said:
haizzzzzzzz

Khổ một tình yêu đơn phương.

Có lẽ em không biết là tôi yêu em, em không đẹp - không kiêu sa, nhưng mỗi lần nhìn em là tôi cảm giác em là người đẹp nhất thế gian này.

Tôi biết sẽ chẳng bao giờ đến được với em, bởi vì có quá nhiều sự khác biệt.

Thôi thì coi như tôi hạnh phúc mỗi lần được nhìn em cười, tình đơn phương cũng đẹp phải ko em?
vâng em hiểu mà hehe:byebye::byebye:

dtfa085

Reaction score
0
Ước có 1 ngày cậu gọi tớ là Anh. Có một ngày cậu sẽ biết quan tâm đến tớ. Có một ngày cậu sẽ không nói những câu vô tâm nữa.
Là cậu vô tâm hay tớ đòi hỏi quá nhiều nhỉ? Lúc trước đã hứa sẽ yêu cậu dù thế nào chăng nữa rồi mà, sao giờ thấy khó quá. Có nhiều thứ tớ không chịu được, cứ tích tụ mãi trong đầu mà không hết được. Biết làm thế nào bây giờ. Yêu nhau mà sao thấy khó quá.
Miss you...so much!

salsa

Reaction score
0
cuchuoito88 said:
ủa bạn là gái à = tuổi mình à, mình có bít bạn ko nhể :sogood:
nguyenpro à, gay đấy bạn!

InuzZ

Reaction score
0
Ước có 1 ngày ...

Tất cả các điều ước của mình đều thành sự thật ..

Ivan

Reaction score
0
Đã trải qua 4 mối tình rồi. Năm nay là năm cuối cấp nên tự nói vs bản thân dẹp yêu để vùi đầu vào học, đậu TN tính gì thì tính mà sao mỗi lúc tối buồn là cứ muốn tìm 1 người để tâm sự. :((....Ko có cái đó cs em cứ như ko còn tí vị nào ấy...