[Netflix] gói 4k Premium - bác nào lái chung không ?

fA_l0v3_96

Reaction score
0
conquaivat01 said:
5MB (megabyte) thì xem tốt chán bác nhé 5MB ~ 40Mbs (megabit)
còn 5Mbs thì xem tầm FullHD của netflix.

Ba mẹ ở nhà em khuyên bác không nên dùng Netflix, ba mẹ em toàn xem DVB-T2 Youtube chứ Netflix xem vietsub thì ông bà chào thua :D
Mấy đó có rồi bác, xài cái sony 800C bố mẹ vẫn xem HBO, StarMovie đọc phụ đề bình thường mà, mình nhấn nhầm 5Mbs nhiwng xem trên HBo phim củ với chiếu đi chiếu lại. Ông bà vẫn chiến Shooter với vượt ngục bình thường:D
Sent from my iPhone using vozForums

conquaivat01

Reaction score
0
fA_l0v3_96 said:
Mấy đó có rồi bác, xài cái sony 800C bố mẹ vẫn xem HBO, StarMovie đọc phụ đề bình thường mà, mình nhấn nhầm 5Mbs nhiwng xem trên HBo phim củ với chiếu đi chiếu lại. Ông bà vẫn chiến Shooter với vượt ngục bình thường:D

Sent from my iPhone using vozForums
đã inbox chọt khe, chúc 2 bác sức khỏe nhé :D

wave8x

Reaction score
0
cho mình một slot thanh toán qua paypal , acc này có hạn chế thiết bị không thím. Ví dụ muốn luyện phim mà có bro khác đang luyện rồi thì mình phải đợi tới lượt sau không?

conquaivat01

Reaction score
0
wave8x said:
cho mình một slot thanh toán qua paypal , acc này có hạn chế thiết bị không thím. Ví dụ muốn luyện phim mà có bro khác đang luyện rồi thì mình phải đợi tới lượt sau không?
đã inbox chọt khe :D

I_Newbie

Reaction score
1
Có nhiều bộ hay lại không có trên netflix nhỉ. Như The flash (Chỉ có EP1,2), Starwars (các thể loại),..

Tối qua cày bộ The Mist thấy hay voãi, load nhanh hơn cả youtube :byebye:

darklong19

Reaction score
0
up cho bác, xài ngon, tuy lúc đầu có trục trặc về 1 tí nhưng bác này đổi tài khoản mới 1 nốt nhạc. Sẽ tiếp tục ủng hộ bác nhiều tháng nếu vẫn ngon như bây giờ.

conquaivat01

Reaction score
0
I_Newbie said:
Có nhiều bộ hay lại không có trên netflix nhỉ. Như The flash (Chỉ có EP1,2), Starwars (các thể loại),..

Tối qua cày bộ The Mist thấy hay voãi, load nhanh hơn cả youtube :byebye:
kke :D

darklong19 said:
up cho bác, xài ngon, tuy lúc đầu có trục trặc về 1 tí nhưng bác này đổi tài khoản mới 1 nốt nhạc. Sẽ tiếp tục ủng hộ bác nhiều tháng nếu vẫn ngon như bây giờ.
:adore::adore::adore: