Nét đẹp trường tồn theo năm tháng - Gentlemen 200

HolyshitLOL

Reaction score
0
bianhchum said:
Chất lượng tốt như honda Thái. Lại còn Showa với cả ohlins. Đã vậy đc tận 25hp à. : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^

Cái tên xe viết còn sai nữa. :rofl::rofl:
có lẽ đây là quyết định sai lầm nhất của thím thread kể từ khi ra đời đến giờ :sexy: khác quái gì con phoenix huyền thoại đâu :gach:

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
HolyshitLOL said:
có lẽ đây là quyết định sai lầm nhất của thím thread kể từ khi ra đời đến giờ :sexy: khác quái gì con phoenix huyền thoại đâu :gach:
Hôm qua em đi lấy giấy hải quan bấm số, thấy ghi nhập khẩu nguyên chiếc từ thái mà thím. sao ai cũng bảo xe tàu là sao?
Coi trên du tu be ai cũng khen xe ngon và rẻ trong tầm giá mà. Tầm 70tr đố thím tìm đc con nào 200cc trở xuống mà nhiều đồ chơi đồ hiệu và mạnh đc như gpx

KaneRuan

Reaction score
0
^
Mấy cái khác thì công nhận chứ cái khoản 200cc xăng cơ 15hp với cái xác xe nặng nề vậy thì không ham đâu bác à.

Thời đại bây giờ 150cc FI nó gần 20hp tối ưu trọng lượng xe cmnr.

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
Sao xe em nó hao xăng dữ vậy máy thím. Đồng hồ báo 39km/l mà em đổ 200k đi đc có 180km là cạn bình rồi :sweat: tính ra đc có hơn 20km/l à. hay xe 200cc nó hao vậy hả các thím

KaneRuan

Reaction score
0
^
coi coi nút mở air nó đóng lại chưa, youtube để biết thêm chi tiết.

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
KaneRuan said:
^
coi coi nút mở air nó đóng lại chưa, youtube để biết thêm chi tiết.
Nó đóng thím ơi, hao xăng quá em chịu ko nổi :stick:
Nhà em ở huyện, chạy đều đều 50 60 mà hao kinh thế. Hay có khi nào bị chảy xăng ko thím.
À nãy thay nhớt lần đầu xong test speed thử luôn, max speed được 109km/h, vậy có ổn so với con xe 200cc ko thím

KaneRuan

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Nó đóng thím ơi, hao xăng quá em chịu ko nổi :stick:
Nhà em ở huyện, chạy đều đều 50 60 mà hao kinh thế. Hay có khi nào bị chảy xăng ko thím.
À nãy thay nhớt lần đầu xong test speed thử luôn, max speed được 109km/h, vậy có ổn so với con xe 200cc ko thím
Thấy ở đây test đc 14x.

Vụ hao xăng thì mình biết mỗi lí do là do khóa air bị mở ra lúc giao xe cho khách, cần mở air để dễ đề máy, xong rồi KTV quên đóng lại thôi.

Xe bác mang lên chỗ mua cho người ta kiểm tra đi. 20km/lít chắc bằng mấy con PKL cmnr.

Si.perman

Reaction score
0
Mấy con xe này tầm 1 năm mới thấm đòn được. Cái bài Phoenix năm nào cũng có thằng xài lại mà y như rằng lùa được 1 đống :go: Tới khi brand đó tèo lại nhảy qua brand khác đầu cơ lùa thêm đc đống nữa.