Nét đẹp trường tồn theo năm tháng - Gentlemen 200

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
Mr The said:
GPX là xe tầu mác thái đó fen, đợt này thấy thằng tiki nó gợi ý con này miết :lol:
Xe thái nha ban, hãng xe nội địa thái lan. 100% linh kiện trên xe đều do người thái làm ra hết nên chất lượng là tuyệt vời. Xin hỏi những bạn chê gpx là xe tàu này kia đã chạy qua gpx chưa ạ? Nếu chạy rồi thì đi được bao nhiêu, bổ cục máy ra xem chưa mà chê nó dởm nó là hàng tàu?

Mr The

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Xe thái nha ban, hãng xe nội địa thái lan. 100% linh kiện trên xe đều do người thái làm ra hết nên chất lượng là tuyệt vời. Xin hỏi những bạn chê gpx là xe tàu này kia đã chạy qua gpx chưa ạ? Nếu chạy rồi thì đi được bao nhiêu, bổ cục máy ra xem chưa mà chê nó dởm nó là hàng tàu?
Thật hả, vậy thì mừng cho bạn nhé :sexy:

Dhiep1510

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Sau 1 hồi phân vân giữa cb150r và xsr155, em đã quyết định ra xem tận mắt. Kết quả là rinh em này về

25 mã lực, phuộc trước ngược của sowa, phuộc sau tăng chỉnh oslinh, 2 đĩa thắng trước, đồng hồ lcd đổi màu :beauty::beauty:

Hãng xe này của thái lọ, chất lượng tốt như honda thái hoặc japan, mà giá chỉ mắc hơn xe tàu tí. 70 chai cho con xe 200cc quá ngon phải ko mấy thím

Cafe racer đúng là nét đẹp bụi bặm phong trần trường tồn theo năm tháng :beauty::beauty:
Bọn GPX giả thái thôi phen. Nó là xe tàu. Con này cố tình copy con Bmw r9t, cũng y chang phong cách copy ducati 1199 của gpx150.
70 chai kiếm được KTM duke 250 2016 rồi, hoặc kawa w175 mới

Reaction score
0
Đừng up nữa nó đang seeding SEO cho lên top google đó mấy thím. Mấy con gà seeder cãi làm gì.

hatsalivocot

Reaction score
3
Gpx này có bán bên nhật nè, hợp tác yss gì đấy các kiểu, mà con này thì ko biết chứ con legend y hệt một mẫu xe bên khựa
tôi đi xsr 155

kid_of_myth

Reaction score
1
GrabbikeChanChinh said:
Sau 1 hồi phân vân giữa cb150r và xsr155, em đã quyết định ra xem tận mắt. Kết quả là rinh em này về

25 mã lực, phuộc trước ngược của sowa, phuộc sau tăng chỉnh oslinh, 2 đĩa thắng trước, đồng hồ lcd đổi màu :beauty::beauty:

Hãng xe này của thái lọ, chất lượng tốt như honda thái hoặc japan, mà giá chỉ mắc hơn xe tàu tí. 70 chai cho con xe 200cc quá ngon phải ko mấy thím

Cafe racer đúng là nét đẹp bụi bặm phong trần trường tồn theo năm tháng :beauty::beauty:
Chúc thím hạnh phúc với lựa chọn của mình. :pudency:

xxx_zzz_000

Reaction score
1
Cá nhân mình vẫn thích con 67 hơn, trước chạy 2 năm thấy phê lòi, mịa phố mà đông người lách sướng phải biết. Pô nổ giòn tan, không cần giấy phép lái xe, chạy thì thôi rồi.

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

Ia.Chay.Dai.Phap

Reaction score
0
con này mà 25 mã lực á, chắc 25 trên nhãn thôi =))))) thử kéo lên 80-90 xem 2 bánh có lắc lư ko bác nhé, chúc bác bình an =))))