Nhaemcotivi

Reaction score
0
username's already in use said:
bác cho em xin chỗ mua luôn xem nào
mà chưa active lại ko có hộp là sao bác:chaymau:
Ra phố vọng nhé, hoặc mấy ch xách tay đầy ra. Máy nhập từ nc ngoài về nó bóc máy ra, cầm riêng máy về thì giá sẽ rẻ hơn so với nguyên seal hộp. Như con Xr cầm riêng máy về rẻ hơn với nguyên seal hộp cỡ ~ 2tr, thế tính ra cái hộp giấy và phụ kiện là hơn 2tr

no.thing000

Reaction score
0
cherokee said:
Đang tính mua Xr tặng vợ. Theo các bác nên mua thời điểm này hay không? Xr hay X? Vì giá cũng same nhau.
Mà nữ nên mua màu gì nhỉ? Shop nào uy tín
Thanks các bác
Em đang xài X, thấy khá ổn thím ợ.

Thường iPhone em hay mua của H2Shop, chưa thấy phốt j :beauty:

Meowwwwwww

Reaction score
1
nên nếu budget tầm 16tr, còn nếu 20tr thì lên 11

em cũng vừa mua cho vợ cây 11 hồi 15/10 rồi
19.2tr, màu tím. Thiết kế 11 xấu so với XR của em

sieunhanquando88

Reaction score
0
Xr ngon bổ rẻ nhưng có nhược điểm là cái màn hơi xấu với lại nhìn ko sang chảnh như tụi kia
)

Pukaholic

Reaction score
0
XR nếu không ngại viền dày, màn không bằng bọn kia (nhưng vẫn tốt) thì quá ngon. Đang phân vân xr hay chờ se2.

Pukaholic

Reaction score
0
XR nếu không ngại viền dày, màn không bằng bọn kia (nhưng vẫn tốt) thì quá ngon. Đang phân vân xr hay chờ se2.

yeunguoiay_lov3

Reaction score
0
Mới lấy Xr 64G đen 12,850k . Active online LL , máy cũ của mình ip 6s+ . Cá nhân mình thấy màn đẹp , có thấy màn rỗ hay khó chịu như nhiều người nói đâu . Định mua ip 11 giá 18,5 . Nhưng thấy Xr giá tốt , nên mua luôn

cherokee

Reaction score
0
yeunguoiay_lov3 said:
Mới lấy Xr 64G đen 12,850k . Active online LL , máy cũ của mình ip 6s . Cá nhân mình thấy màn đẹp , có thấy màn rỗ hay khó chịu như nhiều người nói đâu . Định mua ip 11 giá 18,5 . Nhưng thấy Xr giá tốt , nên mua luôn
Mua đâu giá đẹp vậy bác