E.Lenon

Reaction score
0
hiepsiao said:
nên nhé. Mình dùng nó leo từ kc lên CT trong 1 tuần cách đây 1 tháng. Cứ buid đồ thế này: Giày tdđ, gươm sấm sét, thánh kiếm, thương xuyên phá, song đao, kiếm munamasa.
Thím chỉ e hướng chơi con Joker này đi :sexy:

LuciferMorningstar

Reaction score
0
hiepsiao said:
nên nhé. Mình dùng nó leo từ kc lên CT trong 1 tuần cách đây 1 tháng. Cứ buid đồ thế này: Giày tdđ, gươm sấm sét, thánh kiếm, thương xuyên phá, song đao, kiếm munamasa.
Bắt chước ông MSương đúng ko:look_down:

hiepsiao

Reaction score
0
E.Lenon said:
Thím chỉ e hướng chơi con Joker này đi :sexy:
con Joker thì e chưa chơi bao giờ nên ko biết. Thím cứ lên utube xem clip của mấy streamer ấy. Cá nhân e thì thấy con Joker này ko đáng để bỏ ra số tiền lớn như vậy để mua. Bằng số tiền đó mua Tel vừa dễ chơi vừa khỏe

hiepsiao

Reaction score
0
LuciferMorningstar said:
Bắt chước ông MSương đúng ko:look_down:
e chỉ bắt chước theo cái lên đôi giày đầu tiên thôi, chứ trc đó thì e cũng buid y hệt vậy rồi :D

laptopdt

Reaction score
0
Mua luôn và ngay bạn ak, đánh đừng hổ báo quá , tập trung farm ngon lắm

hiepsiao

Reaction score
0

baoanh.nobrain

Reaction score
0
HutaNeo95 said:
Hiện xạ thủ đang chơi Violet ae ạ.Mà về đêm mạng lag chơi tướng càng cơ động càng phế ae ạ,lag ko bay nhảy được nên cũng vô dụng
Nên cần xạ thủ tầm xa,ít cơ động như Tel Annas để lag rút còn kịp.Yorn thì mình chơi lên thông thạo A rồi nên cũng muốn mua thêm con này cày thông thạo.Hiện giờ mua con này ổn ko ae
Tel Annas mình nghĩ đáng mua. Tầm xa ngon, skill cuối dùng được thì hiệu ứng khủng. Ngoài ra, skill 1 có lợi thế khó bị giết trong combat tổng :adore:

LuciferMorningstar

Reaction score
0
baoanh.nobrain said:
Tel Annas mình nghĩ đáng mua. Tầm xa ngon, skill cuối dùng được thì hiệu ứng khủng. Ngoài ra, skill 1 có lợi thế khó bị giết trong combat tổng :adore:
Con này mà xanh thì thành sát thủ đi săn ad vs sát thủ khác luôn, mấy trận chơi về late mình toàn ăn bùa đỏ rồi dí sml nakroth, zuka, zill (murad thì dí ko dc vì skill 1 của Tel ko có tác dụng nếu murad chơi skill 2,3)