7764119

Reaction score
0
Em xoay mãi có đc ~ 13tr, đang tính làm 1 em Android để xài (xài iOs 1 time thấy ko hạp lăm) Mong các bro chỉ giáo là nên mua S3, Note 2 hay mấy e của HTC hay Sony ạ ( HTC với Sony ra nhiều dòng quá nên nhìn loạn hết cả mắt :gach:)
Với tầm tiền như em thì mua đc S3 9 hãng và Note 2 xách tay, mà hàng xách tay ở SG ko biết mua ở đâu an tâm, có hay bị lỗi hay thay link kiện gì ko? Mong các bro tư vấn, chém nhiệt tình ạ,thanks all:beauty:

vuabiradao

Reaction score
0
Chuyển qua thì cũng chán ngay thôi, ''Ăn roi'' chẳng khác ios là mấy.
Mình thì đã dùng S3 rồi và khuyên bạn mua note. Note ông anh mình dùng khen lắm mà ông vừa chuyển từ con sony arc sang.

7764119

Reaction score
0
vuabiradao said:
Chuyển qua thì cũng chán ngay thôi, ''Ăn roi'' chẳng khác ios là mấy.
Mình thì đã dùng S3 rồi và khuyên bạn mua note. Note ông anh mình dùng khen lắm mà ông vừa chuyển từ con sony arc sang.
Trước đã xài Android đc vài tháng rồi bác, vậy nên giờ mới muốn xài lại Android
Cũng thích Note 2 lắm nhưng giá 9 hãng chát quá :pudency: mà hàng xách thì lại ko an tâm lắm, thế mới khó :sosad:

Reaction score
0
7764119 said:
Em xoay mãi có đc ~ 13tr, đang tính làm 1 em Android để xài (xài iOs 1 time thấy ko hạp lăm) Mong các bro chỉ giáo là nên mua S3, Note 2 hay mấy e của HTC hay Sony ạ ( HTC với Sony ra nhiều dòng quá nên nhìn loạn hết cả mắt :gach:)
Với tầm tiền như em thì mua đc S3 9 hãng và Note 2 xách tay, mà hàng xách tay ở SG ko biết mua ở đâu an tâm, có hay bị lỗi hay thay link kiện gì ko? Mong các bro tư vấn, chém nhiệt tình ạ,thanks all:beauty:
đợi Nexus 4 đi :sogood::sogood:

7764119

Reaction score
0
thongassthangnaobantao said:
đợi Nexus 4 đi :sogood::sogood:
Mới search ra giá em nó hơn 6tr, mà ko biết về VN ntn? có khi lại hơn 10tr:gach:

ledang7790

Reaction score
0
note 2 xách tay của CH vẫn okie mà bạn
12t5 thôi:)
s3 thì 11t
tầm tiền mua thêm pin hay đồ cover là ok

Libra.Scale

Reaction score
0
Note 2 thì nó hơi bự quá, nếu chỉ dùng 1 con điện thoại thì cũng khá bất tiện đó bác ợ :adore:
Mà chờ tí, con Nexus 4 giá rẻ bèo sắp về rồi mà :adore:

7764119

Reaction score
0
ledang7790 said:
note 2 xách tay của CH vẫn okie mà bạn
12t5 thôi:)
s3 thì 11t
tầm tiền mua thêm pin hay đồ cover là ok
của CH là sao bác? mấy đứa bạn e bảo xt dễ bị xáo đồ lắm :gach:

Libra.Scale said:
Note 2 thì nó hơi bự quá, nếu chỉ dùng 1 con điện thoại thì cũng khá bất tiện đó bác ợ :adore:
Mà chờ tí, con Nexus 4 giá rẻ bèo sắp về rồi mà :adore:
em search thì thấy em này có vẻ ko ổn nếu ở VN, T-Mobile đã bán với giá 499$ thì về VN cũng ko rẻ gì hơn s3 :chaymau: