Nên mua quạt điện Panasonic hay Mitsubishi

Discussion in 'Đồ điện tử & Thiết bị gia dụng' started by namthy99, Sep 27, 2017.

1. navarro

navarro Member

Thì mình nói nó phù hợp phòng ngủ thôi. Số 26 (max) của nó hơn số 2 của kdk p41u 1 tý. Build ko bằng hàng Nhật, tầm 70% thôi. Nói thật, trên thị trường mà nó ko phải sp chính hãng có motor DC brushless duy nhất thì mình cũng chẳng rước nó về làm gì, hồn Toshiba mà ruột Midea. Hiện đang để phòng ngủ cho em bé.

2. viendan07

viendan07 New Member

cho hỏi cục chỉnh tốc độ quạt bán ngoài kia cho dùng được cho tất cả các loại quạt không vậy ?

3. buianhvu

buianhvu New Member

không dùng được.

4. buianhvu

buianhvu New Member

Hay quá, cảm ơn bạn nhiều!

5. viendan07

viendan07 New Member

Có cách nào chỉnh được ko bác ? :surrender:
    Gửi từ Sony F8332 bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

6. buianhvu

buianhvu New Member

Thật ra thì chỉnh cũng được, tui xài cho mấy cái quạt ở nhà chỉnh tốc độ chậm nó có tiếng rít khó chịu lắm! tui thích gắn nối tiếp một tụ điện có điện dung từ 1uF đến 4uF hơn.

7. viendan07

viendan07 New Member

Nếu gắn mấy cái cục chỉnh đó qua đêm không biết có nổ ko nữa ?:pudency:
    Gửi từ Sony F8332 bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

8. buianhvu

buianhvu New Member

tu quạt chọn 250V làm sao no được.

9. yuami.601

yuami.601 New Member

Quan trọng dùng ok ko bác? ĐỘ ồn, rung lắc thế nào chứ mình biết nó ruột media rồi. Giờ 1 số mặt hàng thương hiệu nhật nhưng bán cho thằng media rồi. Panasonic thì cái lò vi sóng hôm bị hỏng mình mở ra thì mạch của nó dùng cũng của media.

10. thehuypt

thehuypt New Member

Chế làm quạt treo tường đc k bác

comments powered by Disqus

Share This Page

1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice