manhcuong18

Reaction score
0
Chào các bác!
Sắp có thưởng 30/4 nên cób1 khoản nên muốn đầu tư con ghế gaming ngồi cho sướng :D, loanh quanh 5tr xem youtube thấy có con ANDA SEAT Assassin.:beauty: Bác nào dùng rồi hay có cao kiến gì giúp em với.
Em xin cảm ơn! :adore:
Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp

huyanh995

Reaction score
0
5tr thì hình như có dòng AKRacing nỉ/vải K702 thì phải là được. Còn mấy con fake thì mình ko thấy nó đáng tiền, bạn mình mua một con ngồi ọp ẹp kinh.

theend0203

Reaction score
0
Cố tí kiếm con cougar armor kingsize nha bạn, 5tr5 thì phải, còn con armor s nâng cấp tầm 6tr5 sao đó. Lý do mình khuyên nên chọn con này vì da của nó là loại pvc, bền hơn pu bù lại nhìn hơi sần ko đẹp, form cũng ổn, khung sườn cũng như mấy con dx ak. Mình đang ngồi con akracing batman hơn năm mà da nó bong tróc cả, quá chán.

Gửi từ Sony G8142 bằng vozFApp

Reaction score
0
theend0203 said:
Cố tí kiếm con cougar armor kingsize nha bạn, 5tr5 thì phải, còn con armor s nâng cấp tầm 6tr5 sao đó. Lý do mình khuyên nên chọn con này vì da của nó là loại pvc, bền hơn pu bù lại nhìn hơi sần ko đẹp, form cũng ổn, khung sườn cũng như mấy con dx ak. Mình đang ngồi con akracing batman hơn năm mà da nó bong tróc cả, quá chán.

Armour Kingsize giờ hết hàng cả rồi thì phải. Trước mua ghế lượn cả SG chả shop nào còn :gach:
Hốt được em AK Overture giá 8 củ đc khuyến mãi giảm 1tr5 triệu. :beauty::beauty:

manhcuong18

Reaction score
0
theend0203 said:
Mình tìm cougar armor kingsize ở HN chả thấy chỗ nào bán toàn kêu hết hàng bạn ạ @@, mình xem thông tin thì ở TNC ghi bằng da pu mà :adore:
Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp

theend0203

Reaction score
0
Not Responding ver.5 said:
6tr5 thì săn hàng AKracing khuyến mãi ngon hơn :beauty::beauty:
Không biết bác ngồi mấy cái ghế gaming này chưa nhưng mà mấy cái ghế loại này tầm 6 đến 13 tr không có cái gì khác nhau cả bạn à, chỉ là thương hiệu và form to nhỏ . Điều mình muốn nhấn mạnh ở đây là chất lượng da PU khá là tệ, hơn 1 năm là tã, bong tróc. Dx king thì có mấy bác trên này bị rồi đấy, mình thì ak batman .