huynhthanhphat38

Reaction score
0
mùa sau batman mạnh lên nhé, giãm hồi chiêu chiêu cuối: Cooldown Time: 40/35/30 → 36/30/24
hình như cái chiêu phóng tiêu gì tăng diện tích tầm phóng và tốc độ bay nữa nữa.

thanhvo

Reaction score
2
viettholclone02 said:
theo như bản test thì mùa 4 khoảng cách lăn của xuka sẽ gần hơn
cá nhân mình đánh giá độ khó của xuka sẽ cao hơn mùa 3 nhiều:chaymau: mất 2 chiêu mới tiếp cận được tướng địch, chiêu 2 khó trúng hơn:chaymau:, until thì giữ nguyên ko nói:chaymau: trong bản test thì máu của xuka siêu giấy lv1 có 2k8 máu:go::go: lv15 ko đồ thì có 5k5:stick:ko biết sang mùa 4 có bị neff như vậy ko nữa:canny:
à lạc đề cmnr, nếu có tiền và thích thì xúc batman, nghĩ làm cái gì nhỉ, trò chơi thôi mà thích thì nhíc, mình thì ko đánh giá cao batman, sẽ mua nếu giá là 13k:"> chứ gần 30k thì ko bao h mua:chaymau:
Vậy thì ok. Mìh đi alice. Chỉ có mỗi con gấu đuổi giết mình được.
:((
Sent from vozFApp using vozFApp

OohOlala

Reaction score
0
Thích thì mua thôi, mình fan của Đấng nên mới chơi game nạp múc ngay Batman, ko tâm lắm đến việc nó có mạnh xứng đáng với giá tiền ko, quan trọng là mình thích và cảm thấy hứng thú khi chơi nó !

Sent from nothing using vozFApp

0olayvo0

Reaction score
0
Redbl00d2 said:
:sexy: Batman mua rồi hối hận, chờ mua Adruin mới kìa
don't care :"> đã full tướng sau khi đập gần 20 chục củ vào đấy :sweat:

Redbl00d2

Reaction score
0
0olayvo0 said:
don't care :"> đã full tướng sau khi đập gần 20 chục củ vào đấy :sweat:
:adore: giàu oá, tui chỉ nạp có 200k lúc đầu giờ toàn mua bằng vàng cho kinh tế

huynhthanhphat38

Reaction score
0
Ngọc cấp 2 con này lên thế nào mấy thím, mình mới chơi bên nước bạn nó tặng free cho con batmam, mà mới chơi ko có tiền lẻn ngọc cấp 3 :sweat: