Nên làm thẻ tín dụng của Ngân hàng nào ???

superman

Reaction score
0
hudsonmeichidokatotuan@gm said:
Bạn nên làm của vietcombank, dongabank, acb, hsbc nha, ko nên làm của tpbank, sacombank, vietinbank, bidv, agribank, CB
Vấn đề là làm thẻ để làm gì, chứ mấy cái ngân hàng không nên kia có gì không tốt?

trungchanhle said:
Lương mình chục củ và đang cần 1 thẻ tín dụng hạn mức khoảng 40 củ. Tìm hiểu thì thấy chỉ có vpbank đáp ứng được điều này. Nhờ các bác tư vấn xem có nên làm thẻ của vpbank không :beauty:
Hiện thì VP là thằng cho hạn mức thẻ cao nhất, mà tốt nhất thím làm vài ngân hàng đi, đằng nào chả free 1 năm đầu. :sexy:

Reaction score
0
superman said:
Vấn đề là làm thẻ để làm gì, chứ mấy cái ngân hàng không nên kia có gì không tốt?

Hiện thì VP là thằng cho hạn mức thẻ cao nhất, mà tốt nhất thím làm vài ngân hàng đi, đằng nào chả free 1 năm đầu. :sexy:
Nhiều scandal, sacombank vietinbank thì nhiều vụ án tài chính, agribank thì ưu tiên tuyển dụng người nhà, tpbank thì trừ tiền nhảm

Reaction score
0
Bác nào am hiểu thì chỉ rõ giúp em luôn đặc điểm của từng ngân hàng thì tốt quá:
- Hạn mức tín dụng tối đa.
- Số ngày miễn lãi.
-

P/S: Ví dụ đến hạn thanh toán mà mình chỉ trả được 1 phần, hoặc chưa trả được thì có sao ko các bác :gach:

uoca495

Reaction score
1
Sao nhiều bác hay các trader hay dùng Vietcombank thế nhỉ

dhnghia

Reaction score
0
có nên đóng bớt tài khoản ngân hàng ko các thím? Mỗi lần đổi công ty là mỗi lần chuyển lương vào ngân hàng khác nhau, làm mình phải cầm nhiều thẻ quá, ai cho mình lời khuyên với. Đang có 1 cái ACB visa, ACB dạng bình thường, và 1 cái Vietcombank bình thường (hiện tại đang dùng cái này để nhận lương)

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
war_machine said:
Sacombank
Hạn mức của thím chắc tầm 17,18 củ tùy vào thằng làm :go:
Sac qq cash back méo có,hạng gold đây :canny:
superman said:
[Hiện thì VP là thằng cho hạn mức thẻ cao nhất, mà tốt nhất thím làm vài ngân hàng đi, đằng nào chả free 1 năm đầu. :sexy:
Trừ 399k ngay khi kích hoạt đây,free qq :canny: