Nên làm thẻ tín dụng của Ngân hàng nào ???

innocentman295

Reaction score
0
Wise Blue said:
vấn đề là mình có sổ hộ khẩu công chứng xác nhận nhưng nó bắt chụp bản chính :canny: mà muốn chụp bản chính phải chạy xa khoảng 50km đi-về, đến giờ vẫn chưa làm vì bất tiện vl
bank nào mà căng vậy thím :chaymau:

huyggmu

Reaction score
0
homenh1994 said:
Có ngân hàng nào cho làm thẻ tín dụng mà ko cần bảng lương không nhỉ ?
MSB nha thím nhưng hạn mức thấp lắm

dtmnm1

Reaction score
0
em đang có 1 thẻ VPbank 25tr, giờ muốn làm thêm 1 cái của ngân hàng khác thì có đc ko các bác

Donald253

Reaction score
0
Tech gọi ra lấy thẻ credit 48 củ, hm trc nó mời làm thẻ húng quá làm luôn. Phí 1 năm có 300k, dùng thử 1 thời gian nếu ko tiện thì hủy

trumsodui987

Reaction score
0
hoang010597 said:
Không cần bảng lương thì nó lấy gì mà đảm bảo hả thím :sweat:

Sent from Google Pixel 2 XL using vozFApp
cái MSB đấy nó cấp có chục triệu đổ xuống, ko cần chứng minh thu nhập, chả có chương trình gì

conan.conan

Reaction score
0
k nên làm VIB nhé..

link https://vozforum.org/showthread.php?p=153408576

Số là mình chơi thẻ tính dụng từ 2012 tới giờ ANZ, HSBC, VPBank, Sacombank, Shihank, City, VIB .. cái nào dùng rồi k thích thì hũy, k mất phí gì hết..

Giờ dính vụ thằng VIB hũy là bị phạt ~500K lãng xẹt..

Lúc tư vấn thì làm trải nghiệm, miễn phí thường niên, k nói tới khoảng phạt khi hũy, và trong hộp đồng cũng k có ghi..hôm qua gọi lên hũy vì thấy dùng k có gì đặc biệt..nó kêu phạt 500K do hũy trước hạn 12 tháng, mình kêu nó đưa cái record mà lúc y/c mở thể nó đọc cho mình k có khoản đó và lúc ký hợp đồng k có khoản đó.. thì nó nói là qui định mới
..có thông báo trên web(ai rãnh mà hàng ngày vào web nó xem thông báo chứ)
, cái nó nói có thông báo qua email(mình tìm email k thấy email nào..), cái nó hẹn trong 3 ngày sẽ trả lời = email, k thì mình tự lấy cái email lần trước nó(loại email quảng cáo rác của nó đó) email phản hồi lại rồi nó sẽ trả lời..phản hồi giống như chả ăn nhậu gì tới nó..
mà cái đáng nói là hồi lúc làm thể k có ghi khoảng hũy trước 12 tháng tính phí..Nếu ra qui định phí khác thì message vào cái điện thoại cái..đằng này im lìm..

Các bác làm thể VIB cẩn thận vụ tư vấn khuyến mãi trải nghiệm miễn phí này nhé..k mất tiền lãng nhách lãng xẹt luôn...

bác nào có biết link báo đài gì cho mình post lên cho bỏ ghét, ngân hàng lớn mà làm như kiểu lừa gạt tiền người ta..

tin nhắn điện thoại toàn nhắn rác khuyến mãi gì đâu k, còn tin nhắn quan trọng tăng phí, thêm phí thì nó im k cho mình biết..