BiHeo

Reaction score
0
linhlinh89 said:
Có loại dầu dược liệu ít hóa chất tốt ko các bác, dạo này gội đầu rụng nhiều tóc quá
Mua thử loại Aesop xài đi bạn,mình đang xài, ít bọt, khá tốt

Joindate01012018

Reaction score
1
Do_C0i said:
dầu gội thái dương nhé bác, át mùi hôi cực tốt mà lại thơm lâu nữa, mình toàn dùng dầu đấy tắm cho chó thôi
:surrender:
Hóa ra mình bằng con chó nhà nó :sweat:
Thái Dương 3 gội hai lần như hướng dẫn mag vẫn gầu và ngứa. Không biết có phải do nước sạch không :sweat:
Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp

KamiTori

Reaction score
0
gàu và rụng tóc nó đi chung với nhau... dầu gội ko đủ dưỡng chất da đầu nó tróc ra, tóc thì gãy rụng... vote xài combo gội xả Pantene nhé :sexy::sexy::sexy:
haule_nth said:
Hôm bữa qua 30shine cắt, thằng cắt nó kêu tóc mình yếu k nên dùng head & shoulder hay clear gì nữa, mình thấy cũng đúng, tóc dạo này rụng nhiều, trán hơi cao nên thấy có vẻ hỏi mạnh.
Dùng h&s từ hồi giờ vì tóc rất dễ gàu.
H nếu k dùng h&s hay clear nữa thì dùng dầu gội nào các bác nhỉ :gach:

linhkut0

Reaction score
0
Mua H&S loại Thái được k mấy thím? K tìm thấy chỗ bán loại Mỹ, lên shoppe sợ hàng k đảm bảo

via vozForums for iPhone

anhking1990

Reaction score
0
nếu mà ông nào thích xài dầu gội dược liệu thì mình có 2 loại đã dùng và rất thích

- Dầu gội thái dương của Sao Thái Dương

- Dầu gội Nguyên Xuân của Hoa Linh

trước mình dùng Thái Dương, giờ dùng Nguyên Xuân vì mình thích cái mùi của Nguyên Xuân hơn, cơ mà Thái Dương cũng rất ok nhé. Hàng Việt Nam, giá rẻ, chất lượng tốt, đều là thảo mộc và giúp bớt rụng tóc, bớt gàu, gội xong tóc bóng mượt luôn.

anhking1990

Reaction score
0
nếu mà ông nào thích xài dầu gội dược liệu thì mình có 2 loại đã dùng và rất thích

- Dầu gội thái dương của Sao Thái Dương

- Dầu gội Nguyên Xuân của Hoa Linh

trước mình dùng Thái Dương, giờ dùng Nguyên Xuân vì mình thích cái mùi của Nguyên Xuân hơn, cơ mà Thái Dương cũng rất ok nhé. Hàng Việt Nam, giá rẻ, chất lượng tốt, đều là thảo mộc và giúp bớt rụng tóc, bớt gàu, gội xong tóc bóng mượt luôn.

blackfish

Reaction score
0
Tóc nhiều dầu thì gội loại nào các thím nhỉ,m dùng romano với xmen mà nhiều gầu với nhanh ra dầu hơn

Gửi từ Điện thoại Tàu chính hãng. bằng vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
Tóc nhiều dầu thì gội loại nào các thím nhỉ,m dùng romano với xmen mà nhiều gầu với nhanh ra dầu hơn

Gửi từ Điện thoại Tàu chính hãng. bằng vozFApp