Hercules17

Reaction score
0
Combo dầu gội + dầu xả của H&S mà tháng rồi chuyển sang dùng dầu xả của pantene làm tóc gãy rụng nhiều hơn mọi lần

haule_nth

Reaction score
0
Hôm bữa qua 30shine cắt, thằng cắt nó kêu tóc mình yếu k nên dùng head & shoulder hay clear gì nữa, mình thấy cũng đúng, tóc dạo này rụng nhiều, trán hơi cao nên thấy có vẻ hỏi mạnh.
Dùng h&s từ hồi giờ vì tóc rất dễ gàu.
H nếu k dùng h&s hay clear nữa thì dùng dầu gội nào các bác nhỉ :gach:

Reaction score
0
Bác nên dùng tinh dầu bưởi để dưỡng tóc. Dầu gội thì cũng như nhau thôi, bác có đổi thì vẫn thế. HS trị gàu tốt nhất còn gì, em mùa đông gội đầu chỉ chơi được loại này là ko gàu

À mà bọn 30shine nó hay bố láo để bác mua sản phẩm của nó đấy, bọn đấy toàn thằng trẻ ranh, chả biết cm gì về tóc nhưng rất hay tư vấn láo rồi gạ mua gôm, sáp.
Nếu ở HN bác cứ ra zuy minh bảo hắn tư vấn cho nên dùng cái gì, gôm sáp hắn bán đắt nên bác có thể lấy tên rồi mua ở shopee cho rẻ

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp

linhyoyo

Reaction score
0
Mình thì chỉ gội đc HS, clear thì gội xong khô như rễ tre :D

WENBIE

Reaction score
4
linhyoyo said:
Mình thì chỉ gội đc HS, clear thì gội xong khô như rễ tre :D
Đúng r HS tóc mềm, nhẹ hơn so với Clear
HS có cả kem xả tóc cho man đó. Xài cũng ok, ủ kem xả xong tóc mượt, nhẹ

dota.allstar

Reaction score
0
Đang dùng cái dầu gội gì gì của Hàn xẻng mua gần nhà 170k/chai thấy ưng lắm
gội xong tóc nó cứng cứng kết kết lại, mình sấy vào nếp rất nhanh, sau đấy khoảng 30p thì tóc lại mềm ơi là mềm
mùi giữ lâu kinh khủng đến cuối ngày hôm sau mà con gấu cứ hí hà mãi

nhattungnn

Reaction score
0
haule_nth said:
Hôm bữa qua 30shine cắt, thằng cắt nó kêu tóc mình yếu k nên dùng head & shoulder hay clear gì nữa, mình thấy cũng đúng, tóc dạo này rụng nhiều, trán hơi cao nên thấy có vẻ hỏi mạnh.
Dùng h&s từ hồi giờ vì tóc rất dễ gàu.
H nếu k dùng h&s hay clear nữa thì dùng dầu gội nào các bác nhỉ :gach:
Thím mua selsun gội thử xem
Gửi từ Samsung SM-G965F bằng vozFApp

anhngaovhh

Reaction score
0
Ngày xưa ở quê, bà nội hay đun nước bồ kết với hương nhu gội đầu nên thành ra nó quen. Sau lên Hà Nội học đại học dùng dầu gội tóc rụng hàng mớ, trông xơ xác hẳn. Nhưng mà chả nhẽ cứ lịch kịch đun nước gội đầu như dưới quê, cách rách bỏ xừ. Sau đi điền dã trên Thái Nguyên, ở nhà dân họ mới bảo mua dầu gội của viện y học bản địa thử xem. Thế là dùng từ đó đến giờ. Tóc tai cũng chả rụng mấy nữa, mà lại đỡ được cái khoản hoá chất nã vào người. https://doctorsaman.vn/doctor-saman-dau-goi-dau-giao-co-lam.html bác thử xem.

via vozForums for iPhone

kenlove.1102

Reaction score
0
Dùng Clear loại unisex đấy, sạch gàu, tóc chắc bền. Cứ dùng mấy loại ltinh hỏng mẹ tóc

via vozForums for iPhone