Thảo luận Nên chọn giữa việc chọn exciter 150 hay winner 150 ?

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
Em chào các bác, dự là sắp tới em muốn sắm cho em 1 chiếc xe riêng nên em đang phân vân không biết nên chọn xe nào ? Mong các bác tư vấn giúp em ạ. :adore::adore:
Em thì em thích dòng xe côn tay nên lúc đầu quyết định mua chiếc ex 150 camo. Nhưng qua em có mượn được chiếc MSX và tập chạy thử thì thật sự rất khó chạy. Xe không hiện số trên đồng hồ, tập 1 hồi không được cái có mấy thằng là thợ sửa xe nó cho em mượn chiếc ex 135 của nó chạy thử thì em chạy được 10p chạy ngon lành luôn :D:D
Sau đứng nói chuyện 1 hồi nó khuyên em đừng nên mua ex 150 vì máy nó dở, chạy tầm 1000km thì máy sẽ bị kiêu, hú, gầm, nói chung máy ex rất dở. Tụi nó khuyên em mua winner 150 ngon hơn rất nhiều. Tuy về ngoại hình thì ex ngầu hơn thật nhưng về máy thì winner ăn chắc ex nên lúc về em phân vân quá không biết sao luôn. :sosad:
Nay em lên đây nhờ các bác tư vấn giúp em, cho em lời khuyên ạ. Em cám ơn các bác. :) #1566302

Vozchinhchu

Reaction score
0
[E]dogawa[C]onan said:
Em chào các bác, dự là sắp tới em muốn sắm cho em 1 chiếc xe riêng nên em đang phân vân không biết nên chọn xe nào ? Mong các bác tư vấn giúp em ạ. :adore::adore:
Em thì em thích dòng xe côn tay nên lúc đầu quyết định mua chiếc ex 150 camo. Nhưng qua em có mượn được chiếc MSX và tập chạy thử thì thật sự rất khó chạy. Xe không hiện số trên đồng hồ, tập 1 hồi không được cái có mấy thằng là thợ sửa xe nó cho em mượn chiếc ex 135 của nó chạy thử thì em chạy được 10p chạy ngon lành luôn :D:D
Sau đứng nói chuyện 1 hồi nó khuyên em đừng nên mua ex 150 vì máy nó dở, chạy tầm 1000km thì máy sẽ bị kiêu, hú, gầm, nói chung máy ex rất dở. Tụi nó khuyên em mua winner 150 ngon hơn rất nhiều. Tuy về ngoại hình thì ex ngầu hơn thật nhưng về máy thì winner ăn chắc ex nên lúc về em phân vân quá không biết sao luôn. :sosad:
Nay em lên đây nhờ các bác tư vấn giúp em, cho em lời khuyên ạ. Em cám ơn các bác. :) #1566302
Ưu tiên xe nghành nhé :sogood:

atmin

Reaction score
0
Winner đi, Ex đẹp mà về fix lỗi mệt lắm, còn k thì Raider FI :)

lycafekhongduong

Reaction score
1
mua raider đi ngon hơn 2 em kia nhiều.
con ex với con win xích nó kêu kinh lắm, rào rào như rổ cua vậy

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
atmin said:
Winner đi, Ex đẹp mà về fix lỗi mệt lắm, còn k thì Raider FI :)
lycafekhongduong said:
mua raider đi ngon hơn 2 em kia nhiều.
con ex với con win xích nó kêu kinh lắm, rào rào như rổ cua vậy
Dạ em cám ơn 2 bác nhưng mà em không thích kiểu dáng của con raider lắm ạ. Nhìn nó kì kì so với em sao á bác. :):) #1566302

chuonchuonbay

Reaction score
1
winner rẻ hơn, nhưng nhìn thiết kế thì cũng ko mạnh mẽ bằng ex:gach:
mà vụ xe ngành phải fix lại là sao mấy thím:chaymau:
con win trong hình nhiu thế thớt
Sent from HUAWEI PLK-UL00 using vozFApp

ktbvd

Reaction score
2
Ex chỉ dành cho bọn trộm chó :sogood:

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
chuonchuonbay said:
winner rẻ hơn, nhưng nhìn thiết kế thì cũng ko mạnh mẽ bằng ex:gach:
mà vụ xe ngành phải fix lại là sao mấy thím:chaymau:
con win trong hình nhiu thế thớt

hungfocus91

Reaction score
0
vote winner. Đã từng đi ex và cảm thấy k tốt = win. Win chạy đường trường ok hơn, độ cũng ít tốn kém hơn ex. Nói chung sau 4 năm chạy ex và dc ngồi lên con win thì thấy win ok hơn.

Giờ mình đang chạy yb :shame:

[E]dogawa[C]onan

Reaction score
0
hungfocus91 said:
vote winner. Đã từng đi ex và cảm thấy k tốt = win. Win chạy đường trường ok hơn, độ cũng ít tốn kém hơn ex. Nói chung sau 4 năm chạy ex và dc ngồi lên con win thì thấy win ok hơn.

Giờ mình đang chạy yb :shame:
3 người chọn win rồi. Chắc để em suy nghĩ thật kĩ trước khi quyết định. Em cám ơn bác ạ. :adore::adore: #1566302