Nay đi cafe nghe con bạn nó tâm sự thấy thảm vl

dang vuadauau

Reaction score
0
nam2508 said:
Sáng nay đi cafe với nhỏ bạn mà tôi cũng thầm yêu hồi trước,giờ nghe nó kể mà thảm vãi,có chồng rồi,hồi trước thấy thằng đó đẹp trai,dân chơi đi xe ga hút 3 số,đồng hồ rado nhẫn dây chuyền đeo đỏ tay thế là chết mê chết mệt thằng đó,cả họ cứ tưởng lấy về sẽ hạnh phúc lắm,ai ngờ vỡ lẽ thằng đó trùm lừa đảo,cha mẹ họ hàng chú bác,lười làm và cứ thích ăn chơi vô độ,lô bạc đề đóm,cá độ đá banh bét tè lè nhè:stick:rồi thiếu nợ khoảng 2 tỷ,nghe đâu giờ lên 7 tỷ do lãi mẹ đẻ lãi con,mà con bạn tôi nó ngu cái là nó mươn nó giúp thằng đó mới đau:sogood:giờ bọn mặt rô xã hội đen nó dí cho tụt quần,thấy nó vừa kể tâm sự mà điện thoại đòi nợ liên tục,thằng chồng nó giờ chắc trốn sang campuchia rồi,chứ ở đây tụi nó chém cho thành tương,ngâm nghĩ lại thấy cũng hài thật,người hiền lành tu chí làm ăn như mình thì bọn con gái nó ko thèm,cứ dí lol vào mấy thằng dân chơi,đầu chải keo bóng mướt để rồi giờ rách nát như con chó:sogood:âu một phần cũng do bọn nó ngu thôi chứ ko than trách đéo gì:look_down:nhiều lúc nghe mấy vụ chồng nhậu xỉn bạo hành vợ con tôi nghe qua cũng đéo thương xót mấy con này,ai bảo người hiền lành ko nhậu nhẹt đầy ra thì ko chọn,đi chọn mấy anh dân chơi,tửu lượng cao uống bia như máy bơm cứ tưởng là oai lắm ,chúng nó lấy chồng ko chọn kỹ làm chi giờ trách ai,chuẩn ko các mai phen đụt của tôi:gach:
chúng tôi có phải bạn của phen đâu mà chuẩn :gach::gach:

Reaction score
0
dattenkhodocsebiban said:
Huhu, đã 7 năm rồi mới gặp lại người mà từ chối tình yêu của mình hồi cấp 3, em bước xuống từ chiếc xe sang với hai đứa con kháu khỉnh, tài xế là một anh cao to đẹp trai-người mà sau đó tôi nghe em gọi là chồng, tôi xấu hổ cúi gầm mặt vào bức tường loang lổ, quên mất công việc đang tô sơn của mình. Em sững sờ khi thấy tôi, em đi đến sau nhét vội vài tờ 500k vào túi tôi, rồi em dắt con nhanh vào với chồng, tôi cảm thấy xấu hổ, mà tại sao tôi lại xấu hổ nhỉ? Tôi phải là người căm thù em vì đã từ chối tình cảm sâu đậm của tôi dành cho em chứ, và tôi biết mình phải làm gì, về nhà là tôi phi ngay vào cái máy tính ram ddr2 đắt đỏ của mình, lên diễn đàn loser nhất việt nam, bắt đầu lập theard mới, tôi sẽ cho em thấy đau khổ trong câu truyện quay tay của mình. :go:
Edit: thớt làm công nhân lương 5 củ mới than vẫn tuần trước https://vozforum.org/showthread.php?t=7680827
Ông thớt gần 30 mà lương 5 củ crush vớ phải thì khác nào tránh được bãi cứt chó mà dẫm phải bãi cứt trâu đâu :look_down:

Hiện tại lương 5 củ 1 tháng thì k biết 5-6 năm trước lương được bao nhiêu? Bản thân hiện tại còn chưa nuôi xong thì lấy cơ sở đâu để nuôi cả 1 gia đình :sogood::sogood:

kid_of_myth

Reaction score
1
khongbietdattenthenao said:
Ông thớt gần 30 mà lương 5 củ crush vớ phải thì khác nào tránh được bãi cứt chó mà dẫm phải bãi cứt trâu đâu :look_down:

Hiện tại lương 5 củ 1 tháng thì k biết 5-6 năm trước lương được bao nhiêu? Bản thân hiện tại còn chưa nuôi xong thì lấy cơ sở đâu để nuôi cả 1 gia đình :sogood::sogood:
Không phải nói chứ thạc sĩ phương pháp giảng dạy Vật Lý/hóa học/toán... về dạy cấp 2/3 thì lương cỡ trên dưới 3tr thôi thím ơi.
.
Lương không phải là yếu tố duy nhất phản ánh vấn đề giá trị 1 con người. :pudency: em lương cỡ 8 củ vẫn sống phây phây, yêu người yêu đời

mounaambaak

Reaction score
0
farrell said:
Ở cty mấy bà cũng mai mối mình cho mấy em trẻ trẻ mới ra trường mới vào cty, nhưng mấy e đấy bảo mình ít nói, hiền quá không phải gu các em, mà mình thì nhà, 4 bánh đủ cả, nhiều người cũng khen đẹp trai. Người hiền lành tu chí làm ăn thì ko thích lại cứ thích bad boy :sosad:
Đẹp trai, 4 bánh, nhà lầu mà vẫn còn bị chê á :chaymau::chaymau::chaymau:

Chắc phải combo thêm quốc tịch tư bản giãy chít nữa mới full, vì thiên đàng giờ đang ô nhiễm nặng nề, thê thảm :sosad::sosad::sosad::sosad:

rapitta1

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Bác là thằng giang hồ hay trai gốc HN hiền lành, yên ấm ? :shame:
Em là vozer làm sao với được mây :sad::sad:

Bmaster

Member
Reaction score
0
nam2508 said:
tôi có nói tôi giàu gì đâu mấy anh,quan điểm của tôi chậm mà chắc,cái này tôi cũng có nói rồi mà
30 tuổi rồi thì xem ra cũng hơi chậm so với quy định đấy

:bye:

Nguyentatthanh13

Reaction score
0
thientuan79 said:
Nhắc cờ bạc mới nhớ chuyện thằng bạn mình. Làm ngân hàng, gia đình điều kiện. Lúc cưới bố mẹ cho 1 tỷ làm vốn, ko kể nhà cửa đã mua xây sẵn. Nhà vợ nó cũng giàu luôn. Nó dc cái chơi rất đẹp, hình như bọn cờ bạc tiền nó kiếm dễ quá nên hay có tính này, rảnh là bao cả phòng tín dụng đi nhà hàng, tặng mỗi người 1 cái đồng hồ xịn...Nó thì làm cái lớn về banh bóng, đỉnh điểm nó kể 1 ngày có thể kiếm ra 900 chai. Vậy mà bây h bán sạch tài sản, đất đai nhả cửa ruộng vườn của bố mẹ tích góp cả đời. Chỉ còn đúng cái nhà của cha mẹ nó. Trốn xứ đi biệt tăm, bỏ lại vợ với con nhỏ. Giang hồ nó tìm khắp nơi, 3 năm rồi chưa dám về lại quê, nghe đâu nợ gần 12 tỏi
nghe thấy giống thằng Kỳ ở Gl vay:gach:

banthicubansocailon

Reaction score
0
LosCronocrimenes said:
Nghe giống quay tay ra bài này lắm. Mà lúc mới yêu thì ai chả tạo ấn tượng tốt đẹp với ny. Trong chăn mới biết chăn có rận
Có khi lấy thằng thớt thì cũng khổ 1 đời vì tính đàn bà của nó.
Đàn ông đéo gì mà ko giúp đỡ dc ng ta thì thôi, lại còn hả hê:stick:

Reaction score
0
kid_of_myth said:
Không phải nói chứ thạc sĩ phương pháp giảng dạy Vật Lý/hóa học/toán... về dạy cấp 2/3 thì lương cỡ trên dưới 3tr thôi thím ơi.
.
Lương không phải là yếu tố duy nhất phản ánh vấn đề giá trị 1 con người. :pudency: em lương cỡ 8 củ vẫn sống phây phây, yêu người yêu đời
Vấn đề là ông kia tỏ vẻ hả hê với người thương cũ khi người ta lỡ sa cơ thôi(bản thân là công nhân cũng chỉ nuôi đươc bản thân) chứ tầng lớp a kể là tầng lớp tinh hoa được đào tạo, học hành đầy đủ thì lương chỉ có đi lên chứ k có đi ngang
Bản thân em trước cũng đụt đụt mà do tính chất công việc làm ngân hàng thì cũng khá lên rất nhiều, crush trước tỏ tình từ chối rất phũ nhưng lúc biết n đang k có việc làm ổn định vẫn cố gắng tìm kiếm, giới thiệu việc làm, cho người ta hối hận khi k chọn mình chứ như ông thớt thì đúng là tận cùng của loser luôn :sweat:
via vozForums for iPhone