Nay đi cafe nghe con bạn nó tâm sự thấy thảm vl

anh198

Reaction score
0
Crush cùng lớp 3 của mình ngày xưa cũng thế. May mà nó biết quay đầu, giờ lấy được 1 ông nhà cũng khá, tính tình thì hiền hơn cả mình. Cũng mừng cho nó.

hungbahp

Reaction score
0
Dm thằng đàn bà, loài rẻ rách như mày nó k yêu là đúng rồi. Vài năm nữa thằng ck nó bên cam về mang theo vài chủ tỉ cho mày lác mắt ra.

via vozForums for iPhone

nam2508

Reaction score
0
anh198 said:
Crush cùng lớp 3 của mình ngày xưa cũng thế. May mà nó biết quay đầu, giờ lấy được 1 ông nhà cũng khá, tính tình thì hiền hơn cả mình. Cũng mừng cho nó.
bởi tôi thấy nó cứ theo chiều hướng lúc còn đẹp thì ăn chơi với mấy thằng giang hồ dân chơi chán chê xong ,về sau quay đầu lại thì cũng mấy người đoàng hoàng chân chính như chúng ta chịu thiệt hưởng lại cái của dư đó ko,câu làm đĩ chín phương 1 phương lấy chồng cấm sai

Gies.Fly

Reaction score
0
Lắm ông chê ông thớt nhỉ

Lên cào bàn phím thì tỏ vẻ thượng đẳng chứ các ông như ông thớt thì có lên 4rum post bài như này ko

Riêng tôi thấy con đó bị vậy thì do nó lựa chọn chứ có ai có ép đâu mà thương với chả xót

confemale

Reaction score
0
dattenkhodocsebiban said:
Huhu, đã 7 năm rồi mới gặp lại người mà từ chối tình yêu của mình hồi cấp 3, em bước xuống từ chiếc xe sang với hai đứa con kháu khỉnh, tài xế là một anh cao to đẹp trai-người mà sau đó tôi nghe em gọi là chồng, tôi xấu hổ cúi gầm mặt vào bức tường loang lổ, quên mất công việc đang tô sơn của mình. Em sững sờ khi thấy tôi, em đi đến sau nhét vội vài tờ 500k vào túi tôi, rồi em dắt con nhanh vào với chồng, tôi cảm thấy xấu hổ, mà tại sao tôi lại xấu hổ nhỉ? Tôi phải là người căm thù em vì đã từ chối tình cảm sâu đậm của tôi dành cho em chứ, và tôi biết mình phải làm gì, về nhà là tôi phi ngay vào cái máy tính ram ddr2 đắt đỏ của mình, lên diễn đàn loser nhất việt nam, bắt đầu lập theard mới, tôi sẽ cho em thấy đau khổ trong câu truyện quay tay của mình. :go:
Edit: thớt làm công nhân lương 5 củ mới than vẫn tuần trước https://vozforum.org/showthread.php?t=7680827

liêm sĩ gì tầm này nữa thớt ơi

bazo25

Reaction score
0
Bạn anh ở đâu. Có chấp nhận đi khách kiếm tiền trả nợ ko. Ok thì inbox tui

nam2508

Reaction score
0
confemale said:

liêm sĩ gì tầm này nữa thớt ơi
tôi có nói tôi giàu gì đâu mấy anh,quan điểm của tôi chậm mà chắc,cái này tôi cũng có nói rồi mà

Tyknightzk

Reaction score
0
kid_of_myth said:
Đồng cảm, chắc thím cũng có tuổi.

Nếu ở Long Xuyên - An Giang thì tối nay làm vài chai bia đi quốc trưởng. Gái gú thì em không ngại chia sẻ với quốc trưởng đâu, cho thím 1 cơ hội và em nó 1 cơ hội. Em không thích tà lưa tình cảm, mắc nợ tình khó trả lắm.

:stick:
Mò info hả thím.
Thôi tha cho em.:stick:
Đồng hương đây r :beauty:
Sent from Sony G3116 using vozFApp

Luongkho

Reaction score
0
Thớt nó đang hả hê sau những cơn đau bị đá trước đây thôi. Bình thường ấy mà!
Là tao tao cũng hả hê!
Tỉnh táo nhé thớt! Dẫm chân vô là sml đó!