Nay đi cafe nghe con bạn nó tâm sự thấy thảm vl

tieupham103

Reaction score
0
nam2508 said:
Sáng nay đi cafe với nhỏ bạn mà tôi cũng thầm yêu hồi trước,giờ nghe nó kể mà thảm vãi,có chồng rồi,hồi trước thấy thằng đó đẹp trai,dân chơi đi xe ga hút 3 số,đồng hồ rado nhẫn dây chuyền đeo đỏ tay thế là chết mê chết mệt thằng đó,cả họ cứ tưởng lấy về sẽ hạnh phúc lắm,ai ngờ vỡ lẽ thằng đó trùm lừa đảo,cha mẹ họ hàng chú bác,lười làm và cứ thích ăn chơi vô độ,lô bạc đề đóm,cá độ đá banh bét tè lè nhè:stick:rồi thiếu nợ khoảng 2 tỷ,nghe đâu giờ lên 7 tỷ do lãi mẹ đẻ lãi con,mà con bạn tôi nó ngu cái là nó mươn nó giúp thằng đó mới đau:sogood:giờ bọn mặt rô xã hội đen nó dí cho tụt quần,thấy nó vừa kể tâm sự mà điện thoại đòi nợ liên tục,thằng chồng nó giờ chắc trốn sang campuchia rồi,chứ ở đây tụi nó chém cho thành tương,ngâm nghĩ lại thấy cũng hài thật,người hiền lành tu chí làm ăn như mình thì bọn con gái nó ko thèm,cứ dí lol vào mấy thằng dân chơi,đầu chải keo bóng mướt để rồi giờ rách nát như con chó:sogood:âu một phần cũng do bọn nó ngu thôi chứ ko than trách đéo gì:look_down:nhiều lúc nghe mấy vụ chồng nhậu xỉn bạo hành vợ con tôi nghe qua cũng đéo thương xót mấy con này,ai bảo người hiền lành ko nhậu nhẹt đầy ra thì ko chọn,đi chọn mấy anh dân chơi,tửu lượng cao uống bia như máy bơm cứ tưởng là oai lắm ,chúng nó lấy chồng ko chọn kỹ làm chi giờ trách ai,chuẩn ko các mai phen đụt của tôi:gach:
nghe có vẻ anh hả hê quá nhỉ//:sweat::sweat::sweat:

rapitta1

Reaction score
0
kak5555 said:
"Trai hư thì không tốt nhưng trai tốt thì lại ko vui" mà, đa phần con gái đẹp bây h thích zui hơn là có 1 cuộc sống ổn định nhàm chán , nên toàn bị trai hư nó hút hồn . Ko nói tất cả nhưng đa phần là vậy, mình đẹp mà cặp kè với mấy thằng mặt mụn, đít chai , tiền bạc tính từng đồng thì con nào mà chịu . tuổi trẻ ăn chơi cho zui, sau này mới thấy cảnh. Từng chứng kiến 1 con rất đẹp gái, tướng ngon , còn thằng này lái xe 3 miền ,vậy mà cua đc con nhỏ cũng hay , về đẻ đc đứa con thì chia tay, h con này nuôi con 1 mình khổ quá lang bạt khắp nơi kiếm ăn, nhìn cũng thấy thương nhưng thôi kệ, cỡ đó ai dám rớ vào nữa :chaymau: .
Đấy là con kia nó dại thôi.
Từng chứng kiến 1 đứa cũng xinh xắn, ăn chơi phè phởn 3 năm vs 1 thằng giang hồ. Sau đó quay về cưới dc zai gốc HN hiền lành, yên ấm cmnl :beauty::beauty:

thientuan79

Reaction score
1
Nhắc cờ bạc mới nhớ chuyện thằng bạn mình. Làm ngân hàng, gia đình điều kiện. Lúc cưới bố mẹ cho 1 tỷ làm vốn, ko kể nhà cửa đã mua xây sẵn. Nhà vợ nó cũng giàu luôn. Nó dc cái chơi rất đẹp, hình như bọn cờ bạc tiền nó kiếm dễ quá nên hay có tính này, rảnh là bao cả phòng tín dụng đi nhà hàng, tặng mỗi người 1 cái đồng hồ xịn...Nó thì làm cái lớn về banh bóng, đỉnh điểm nó kể 1 ngày có thể kiếm ra 900 chai. Vậy mà bây h bán sạch tài sản, đất đai nhả cửa ruộng vườn của bố mẹ tích góp cả đời. Chỉ còn đúng cái nhà của cha mẹ nó. Trốn xứ đi biệt tăm, bỏ lại vợ với con nhỏ. Giang hồ nó tìm khắp nơi, 3 năm rồi chưa dám về lại quê, nghe đâu nợ gần 12 tỏi

tienyeuly2015

Reaction score
1
newken said:
Kể nghe hả hê vậy mafen

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp
Ăn đéo được nên giờ chê nho chua chứ có gì đâu fen :sogood::sogood::sogood:

Nhunhu398.2

Reaction score
0
nam2508 said:
Sáng nay đi cafe với nhỏ bạn mà tôi cũng thầm yêu hồi trước,giờ nghe nó kể mà thảm vãi,có chồng rồi,hồi trước thấy thằng đó đẹp trai,dân chơi đi xe ga hút 3 số,đồng hồ rado nhẫn dây chuyền đeo đỏ tay thế là chết mê chết mệt thằng đó,cả họ cứ tưởng lấy về sẽ hạnh phúc lắm,ai ngờ vỡ lẽ thằng đó trùm lừa đảo,cha mẹ họ hàng chú bác,lười làm và cứ thích ăn chơi vô độ,lô bạc đề đóm,cá độ đá banh bét tè lè nhè:stick:rồi thiếu nợ khoảng 2 tỷ,nghe đâu giờ lên 7 tỷ do lãi mẹ đẻ lãi con,mà con bạn tôi nó ngu cái là nó mươn nó giúp thằng đó mới đau:sogood:giờ bọn mặt rô xã hội đen nó dí cho tụt quần,thấy nó vừa kể tâm sự mà điện thoại đòi nợ liên tục,thằng chồng nó giờ chắc trốn sang campuchia rồi,chứ ở đây tụi nó chém cho thành tương,ngâm nghĩ lại thấy cũng hài thật,người hiền lành tu chí làm ăn như mình thì bọn con gái nó ko thèm,cứ dí lol vào mấy thằng dân chơi,đầu chải keo bóng mướt để rồi giờ rách nát như con chó:sogood:âu một phần cũng do bọn nó ngu thôi chứ ko than trách đéo gì:look_down:nhiều lúc nghe mấy vụ chồng nhậu xỉn bạo hành vợ con tôi nghe qua cũng đéo thương xót mấy con này,ai bảo người hiền lành ko nhậu nhẹt đầy ra thì ko chọn,đi chọn mấy anh dân chơi,tửu lượng cao uống bia như máy bơm cứ tưởng là oai lắm ,chúng nó lấy chồng ko chọn kỹ làm chi giờ trách ai,chuẩn ko các mai phen đụt của tôi:gach:
Nhiều người cứ kiểu tự cho mình hiền lành, tu chí làm ăn thấy người ta sa cơ thất thế thì hả hê tỏ vẻ thượng đẳng
Chắc lúc nghe người ta tâm sự thì giả vờ xót thương xong lên mạng thì tung hê mỉa mai
Đàn ông cờ bạc nợ nần rành rành là không tốt. Nhưng kiểu đụt đụt mà bẩn tính chắc gì đã tốt bạn tôi ơi :sogood:

chuonchuonbay

Reaction score
1
rapitta1 said:
Đấy là con kia nó dại thôi.
Từng chứng kiến 1 đứa cũng xinh xắn, ăn chơi phè phởn 3 năm vs 1 thằng giang hồ. Sau đó quay về cưới dc zai gốc HN hiền lành, yên ấm cmnl :beauty::beauty:
Chắc vớ dc anh winner vozer :beauty:
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 mua 2 tháng hư nguồn đéo bảo hành dm đen vkl using vozFApp

kienteppei

Reaction score
0
justin_ly93 said:
Rado fake ah =)) Chứ real thì cũg 2x. Mấy con hám kiểu đó thì cứ để nó ngu thôi. Người đàn hoàng k thích, cứ thích thể loại ấy rồi trách đàn ông này nọ.
Nhớ cách đây 10 - 15 năm mua con rado mặt chữ nhật hàng xịn có 1tr thôi mà ta??? :sosad::sosad: