Mr The

Reaction score
0
mới đặt 1 vé bằng zalopay, phát 10 con AB cho 10 anh em nhanh tay

kien18t

Reaction score
0
Tối về mình cũng xúc 1con. Trúng phát 1 nửa giải vào voz. Điêu làm chó

moonrise...tomoko

Reaction score
0
level_2_win_so2 said:
mấy bố mua qua momo hay lucky best mà trúng thì nó cầm vé nó lấy mẹ tiền luôn. Thử hỏi công ty đấy vốn điều lệ được bao nhiêu, để đến đc trăm tỉ chắc khó, lúc đấy chấp nhận bỏ công ty ăn trăm tỷ chả ngon quá :look_down::look_down::look_down:

đừng mua qua app, cầm đc vé trên tay hẵng hay nhé :gach::gach:
:surrender:Mua qua momo thì nó ghi tên số cmnd lên vé luôn rồi thím. Chỉ có trường hợp nó tham muốn chia dày mới chịu nôn vé ra hoặc là vứt cmnl :sosad::sosad: chứ nó đếu lãnh được đâu

Freddie Mercury

Reaction score
1
level_2_win_so2 said:
mấy bố mua qua momo hay lucky best mà trúng thì nó cầm vé nó lấy mẹ tiền luôn. Thử hỏi công ty đấy vốn điều lệ được bao nhiêu, để đến đc trăm tỉ chắc khó, lúc đấy chấp nhận bỏ công ty ăn trăm tỷ chả ngon quá :look_down::look_down::look_down:
đừng mua qua app, cầm đc vé trên tay hẵng hay nhé :gach::gach:
nó in vé ra ghi CMND vào mặt sau và chụp ảnh vé có gương phía sau nên thấy đc cả 2 mặt vé :">
PTS có thể được nhưng tôi không nghĩ có thằng nào rảnh đi PTS từng vé chỉ để có cơ hội rất nhỏ hốt jackpot :chaymau:
mà kể cả có PTS thì tôi đưa ra hình ảnh vé trong ứng dụng, đối chiếu thời gian, ngày giờ xuất vé soi cam ở đại lý là biết ngay vé bán cho ai :chaymau:
1475443

cutruong91

Reaction score
0
E mua qua momo đến chổ xác minh sdt thì bị lỗi có ai ko nhỉ :byebye:
via vozForums for iPhone

dota.allstar

Reaction score
0
Let show them you can do said:
Nếu trúng Vietlott các bạn sẽ làm gì ? Phát kẹc cho VOZER
Tôi mà trúng tôi chọn random 50 người trong thớt này mỗi thím 1 con 11 pro max 512GB, tính ra có hơn 2 tỏi thôi :rofl: mà chắc tôi đéo bao giờ trúng được, mua hàng tuần mà trúng cao nhất là 30k :rofl:

phongthuy24

Reaction score
0
cutruong91 said:
E mua qua momo đến chổ xác minh sdt thì bị lỗi có ai ko nhỉ :byebye:
via vozForums for iPhone
Tải ứng dụng luckybest về đặt đi bác, web đag lỗi
via vozForums for iPhone

Darknight3008

Reaction score
0
dota.allstar said:
Tôi mà trúng tôi chọn random 50 người trong thớt này mỗi thím 1 con 11 pro max 512GB, tính ra có hơn 2 tỏi thôi :rofl: mà chắc tôi đéo bao giờ trúng được, mua hàng tuần mà trúng cao nhất là 30k :rofl:
quote lại, điêu làm chó nhé :D. Tôi cái 1 nhé, chúc thím lên đời:sosad:

ginta133

Reaction score
0
chetmethangthread said:
Mua 5 dãy mà nó "Chờ đại lý giữ vé" là sao các thím :sosad::sosad::sosad: nó trừ tiền rồi mà mình quên cmn số cũng ko chụp màn hình, lỡ trúng sao :sosad:
Nó có lịch sử mua. Vô xem lại
via vozForums for iPhone