Naruto + Kasuke lúc mạnh nhất có đấu lại team full Akatsuki ko nhỉ

o0alvin0o

Reaction score
0
Akatsuki full team thì mình nghĩ full team kage còn thấy khó ăn. Lũ Akat vừa đông vừa mạnh vừa khôn

mr.dsm

Reaction score
1
quangsumi6 said:
Team akatsuki hình như có thằng bất tử mà :lol:
Có 2 thằng bất tử, và 2 thằng chuyên môn cà khịa đòi giết thằng kia trong khi biết đối phương cũng bất tử giống mình :lmao:

Ken_1102

Reaction score
0
ktbvd said:
Itachi cân cả Madara lúc lên lục đạo thì Sasuke Naruto tuổi gì :doubt:
Đoạn nào nhỉ? lâu xem k nhớ :byebye:

thongthinh113

Reaction score
0
lanthu9roiday said:
Klq cơ mà phần mới Naruto có vẻ ngày càng phế thì phải :sweat:
2 thằng mạnh nhất bem boss cuối xong, gặp tụi phản diện phần boruto phế cả IQ lẫn skill, bố boruto phân max 3 bóng trong khi charka nhiều đến mức tụi kia hút mệt nghỉ mới hết mà spam skill thì sợ tiếc, bố sadara mang danh IQ khi chiến đấu thì toàn cục súc giáp lá cà , biết thằng kia skill là thu với rút charka vẫn ráng lấy thân hội đồng, trận hồi đánh bát vĩ với kanguya phối hợp tốt với thằng nar bao nhiêu thì trận này thấy nó bị ăn hành là vô ăn hành chung cho vui xong than địch mạnh :sweat:
via vozForums for iPhone

duygl83

Reaction score
1
lovena1 said:
Thằng Na thì chỉ có trò spam skills tới khi cạn mana là hết cách :chaymau: Cu Sặc thì thích solo 1 mình nhưng trình làm gì ăn được quá 2 thằng trong team kia
Mình Itachi đủ đá lưỡi hết cả 2 thằng rồi :sogood:
via vozForums for iPhone
Lúc naruto nó tiệm cận lục đạo thì itachi ko đủ tuổi :sogood: tiên thuật ko bị ảnh hưởng bởi ảo thuật

vanhoa87

Reaction score
0
Team akat tuổi tôm. Vài cái susano sarinngan cụ mad 5 kage còn sấp mặt

Sasuke nó bật susano rinnegan thì cho bọn akat đánh dame vật lí cả ngày chắc éo vỡ giáp
. Ảo thuật thì 2 thằng miễn nhiễm mẹ rồi, dame phép thì na nó lại trùm. Nói chung kết phim 2 thằng nó vượt qua tất cả rồi

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

the9mar3

Reaction score
0
Cân được kard.

Akatsuki có tobi lên được lục đạo hoàn chỉnh rồi nhé. 2 em nasa 1 em lục đạo thân thể 1 em được con mắt mỗi em 1 nửa chơi card gì. Nhét hành vào háng 2 em 1 lượt.

Nagato và itachi đéo phải đồ chơi.

duygl83

Reaction score
1
the9mar3 said:
Cân được kard.
Akatsuki có tobi lên được lục đạo hoàn chỉnh rồi nhé. 2 em nasa 1 em lục đạo thân thể 1 em được con mắt mỗi em 1 nửa chơi card gì. Nhét hành vào háng 2 em 1 lượt.
Nagato và itachi đéo phải đồ chơi.
Nagato thì đúng còn thằng itachi chỉ là thằng dặt dẹo thôi,tụi kia khúc cuối nó miễn nhiễm ảo thuật rồi