trananhck92

Reaction score
0
Chả là con mix 2s của em mới mua còn tận 10 ngày nữa tài khoản của em mới unlock bootloader được:sweat:. Bác nào có tài khoản unlock được luôn hộp cho em mượn với. em hậu tạ thẻ 50k. :adore:.

koller1994

Reaction score
0
Bác add tk khác vào cũng phải đợi ít nhất 3 ngày thôi :)

Mr.Fate

Reaction score
0
Add tài khoản mới phải chờ 72h mới unlock được cơ Tự xin cấp phép unlock đi thớt, đường nào cũng phải chờ 72h

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

trananhck92

Reaction score
0
Đợi hẳn 15 ngày (360h ) cơ. nhưng nếu mà tài khoản đã từng unlock 1 cái xiaomi trước đó ( trên 30 ngày) rồi thì nó sẽ unlock được luôn.

Mr.Fate

Reaction score
0
trananhck92 said:
Đợi hẳn 15 ngày (360h ) cơ. nhưng nếu mà tài khoản đã từng unlock 1 cái xiaomi trước đó ( trên 30 ngày) rồi thì nó sẽ unlock được luôn.
Đâu có ra má, cái đoạn nhập lí do muốn unlock thì chém bừa vào, đừng copy trên mạng vào. Vozer IELTS 8.0 mà không chém được vài câu à, rồi nó gửi phản hồi qua sms. Mình từng làm 3 acc và đều <1h là nó gửi về

shineeskin

Reaction score
0
bác nào giải thích hộ em cái vụ đợi 15 ngày unlock với, em cam ơn.

mabukiller

Reaction score
0
shineeskin said:
Up lên hỏi ké. Acc mình trước có unlock con mi note 3 rồi. Giờ add vào mix 2s bắt đợi 15 ngày luôn :((
Sent from Xiaomi MIX 2S using vozFApp

loyal_2906

Reaction score
0
Mr.Fate said:
Đâu có ra má, cái đoạn nhập lí do muốn unlock thì chém bừa vào, đừng copy trên mạng vào. Vozer IELTS 8.0 mà không chém được vài câu à, rồi nó gửi phản hồi qua sms. Mình từng làm 3 acc và đều <1h là nó gửi về

Đợt mình đăng ký unlock là 7 ngày nó mới duyệt , và đợt đó là từ 4 đến 7 ngày là khoảng time chuẩn , đa số ae đều vậy , sim viettel thì được duyệt nhanh hơn :sogood::sogood:

shineeskin said:
mabukiller said:
Up lên hỏi ké. Acc mình trước có unlock con mi note 3 rồi. Giờ add vào mix 2s bắt đợi 15 ngày luôn :((

Sent from Xiaomi MIX 2S using vozFApp
Trước là đợi 30 ngày cơ, đó là chính sách bên hãng rồi, 1 tk đã được cấp quyền unlock thì muốn unlock con tiếp theo phải đợi time nó quy định . :sexy::sexy:
P/s Chủ thớt cần inbox mình nhé, có cái acc dùng đợt xiaomi mi max , đột tử chuyển sang heo quay nên acc đó lâu nay không dùng :sexy::sexy:

0P.Aokji

Reaction score
0
^ mi max có đột tử hả thím E sài 1 năm rưỡi rồi có sao đâu nhỉ Group mi max cũng chả có ai nói :stick:

Sent using vozFApp

loyal_2906

Reaction score
0
0P.Aokji said:
^ mi max có đột tử hả thím
E sài 1 năm rưỡi rồi có sao đâu nhỉ
Group mi max cũng chả có ai nói :stick:
Sent using vozFApp
Đột tử ngay lúc 1 năm rưỡi đó thím, méo làm gì tự dưng lăn đùng ra chết main :sosad::sosad:
Gửi từ Heo quay nô va 3 em bằng vozFApp