Muốn đăng ký chạy Grab nhưng ko có phiếu lý lịch tư pháp

GocITOrg

Reaction score
0
Chào các bác. Em đang định đăng ký làm tài xế Grab Food vs Grab Express từ đây đến tết mà ko có phiếu lý lịch tư pháp theo yêu cầu hs của bọn nó. Chờ cấp đc thì tết đến mẹ rồi. Các bác trong nghề tư vấn giúp em xem có cách nào xin bổ sung sau đc ko ạ?

8552

Reaction score
0
GocITOrg said:
Chào các bác. Em đang định đăng ký làm tài xế Grab Food vs Grab Express từ đây đến tết mà ko có phiếu lý lịch tư pháp theo yêu cầu hs của bọn nó. Chờ cấp đc thì tết đến mẹ rồi. Các bác trong nghề tư vấn giúp em xem có cách nào xin bổ sung sau đc ko ạ?
ra đấy bọn đấy nó làm cho đc luôn mà,
hình như 200k gì đấy :beauty:

Snoopeh

Reaction score
1
8552 said:
ra đấy bọn đấy nó làm cho đc luôn mà,
hình như 200k gì đấy :beauty:
CA bắt bỏ mẹ,cả thằng mua lẫn thằng bán,nó chỉ chạy cho lấy nhanh lên được thôi,làm giả cái giấy này tội to lắm đấy

arctan

Reaction score
0
Thì cứ làm rồi chờ giấy, còn muốn chạy ngay thì thuê lại nick đã đăng kí của tụi nó rồi chạy thôi

phamlongthien

Reaction score
0
arctan said:
Thì cứ làm rồi chờ giấy, còn muốn chạy ngay thì thuê lại nick đã đăng kí của tụi nó rồi chạy thôi :sure:
Giờ grab bắt nhận diện khuôn mặt mà bác, dùng nick thằng khác nhận diện không phải có cho bật app đâu :chaymau:

tdlhung3

Reaction score
0
Xin cấp phiếu lý lịch tư pháp từ xa vẫn được nhé, nay thì tất cả phiếu Lý lịch tư pháp đều được tất cả các Sở Tư pháp cả nước cấp qua dịch vụ Bưu chính công ích rồi nhé. Hầu hết tất cả thủ tục đều có thể thực hiện qua mạng, bác lên website của Sở để xem quy trình nhé, nếu không rắc rối thì 2-3 ngày là có nhé, nếu phức tạp cần xác minh nhiều thì không quá nửa tháng sẽ có hết. Sau đó bưu chính sẽ mang tận tay cho thím, dù thím ở đâu. Em phụ trách lĩnh vực này nên biết thế!

ly....hai

Reaction score
0
Lên làm cầm phiếu hẹn nộp cho nó là dc nha thím. Khi nào có chụp hình gởi nó là xong