Mùng 2 tết: Sim chính chủ viettel cá nhân bị chuyển chủ sở hữu cho doanh nghiệp

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Vãi. E vina mà cũng bị chuyển thành tên của người khác này các bác ạ :waaaht:

fb.vn

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:
Vãi. E vina mà cũng bị chuyển thành tên của người khác này các bác ạ :waaaht:
Từ sau đợt bắt update chân dung nếu ai không thực hiện sẽ bị chuyển cho người khác đứng tên hết nhé

Tieu Long Ha

Reaction score
0
fb.vn said:
Từ sau đợt bắt update chân dung nếu ai không thực hiện sẽ bị chuyển cho người khác đứng tên hết nhé
Em có update chân dung nhé bác. Đợt đó em làm cho cả nhà luôn

fb.vn

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:
Em có update chân dung nhé bác. Đợt đó em làm cho cả nhà luôn
Tôi cũng bị dính vụ này, trước khi bắt chụp ảnh chân dung tôi đã cung cấp đầy đủ thông tin, thế đéo nào vẫn bị chuyển sang cho 1 người khác đứng tên , khi ra làm lại thủ tục nhân viên phải chụp chân dung để lưu hồ sơ

Diamond1414

Reaction score
0
anh shin said:
Bọn viettel khắm vcl. Số thu hồi về kho thì phải xoá hết các dịch vụ của sim chứ nhỉ. Hoặc có thông báo trước khi cắt. Hôm đi mua cái sim mới ở cửa hàng viettel về. Mấy hôm sau 1 đống ng gọi chả biết ai. Hôm vừa rồi còn có thông báo của ngân hàng VCB trừ tiền phí hàng tháng của chủ trước. Bó tay.
cái này bố vietel cũng ko làm dc nhé

Số ng gọi đến thì cứ có số ng ta gọi thôi -
Còn chủ nhân vcb nó ko đổi sô dt thì tổng đài vcb nó tự gửi thôi

Viettel chả liên quan - anti thì phải nghĩ kĩ chút

Bỏ tiền ra thì mua cái số đẹp đẹp từ cái bọn bán số trên mạng ấy - thì sẽ chưa bao giờ có ng dùng, chứ sim rác vài chục k thì ko tránh khỏi việc này

Tieu Long Ha

Reaction score
0
fb.vn said:
Tôi cũng bị dính vụ này, trước khi bắt chụp ảnh chân dung tôi đã cung cấp đầy đủ thông tin, thế đéo nào vẫn bị chuyển sang cho 1 người khác đứng tên , khi ra làm lại thủ tục nhân viên phải chụp chân dung để lưu hồ sơ
Vãi cạc. :sosad: làm ăn lôm côm vch. Vậy giờ có cách nào update online ko bác. Hay chỉ có cách ra đại lý vậy shot:

G_x0a

Reaction score
0
Qúa nguy hiểm thớt ơi, cái Sim chính chủ mà nó làm cái rẹt thành Sim tranh chấp thế này thì vl rồi, bao nhiêu OTP key.... Thớt theo tới cùng để làm sáng tỏ giúp nhé, ae hóng và cào phím ủng hộ :sure:

mrsinh

Reaction score
0
Mới check số tôi vẫn chính chủ nhưng nó báo cmnd đã đăng ký thêm 1 số khác nữa :sweat::sweat: wtf

manhfit

Reaction score
0
Em có 2 số 1 viettel 1 mobi, mobi check thì oke, nhưng vittel lại ra thêm 1 số nữa đky với thông tin của em, vcđ