whowontbedead

Reaction score
0
18k bạn nghiên cứu thêm Ormarr với Voi đi (2 con này có 13k thôi). Dễ chơi và lại nhàn, khó chết lắm :rofl:

locnguyen.eng

Reaction score
0
Con lauriel mạnh mà. Tại bạn chưa đánh thuần thục thôi. Đấu giải ngta pick Lauriel không ah. Con butterfly đánh vui được chứ đấu hạng sợ lém. Mình chơi butterfly cũng lâu mà giờ chuyển qua airi rồi. Cơ động hơn

sublieutenant

Reaction score
0
Ablaze said:
Thím tư vấn cho mình 1 tướng đi, toàn đánh taara đi buff cho bọn nó mà tank yếu quá.
Muốn leo rank thì chỉ cần chơi thật hay 1-2 con gì đó thôi. Trình làng nhàng thì nên chọn Omarr, cơ động, khó chết, bắt dính tốt, bảo kê ad tốt :chaymau:

UFS

Reaction score
0
sublieutenant said:
Muốn leo rank thì chỉ cần chơi thật hay 1-2 con gì đó thôi. Trình làng nhàng thì nên chọn Omarr, cơ động, khó chết, bắt dính tốt, bảo kê ad tốt :chaymau:
Ormar lên đồ sao vậy thím ?
Sent from my iPhone 2 using vozForums

laputa01

Reaction score
0
mình cầm mỗi gấu gildu lên kc3, mới mua alice lên kc2 mà chán chả muốn đánh. buf đừng nên mua vào bản này đánh về late chả được tích sự gì. 18k theo mình lên mua lumia raz zil zephy nếu bạn kĩ năng tốt còn không thì mua cresh oma.. à đặc biệt là slim rất khỏe bản này nhưng mà con đó phải giữ vị trí cực tốt mới chơi được. bác bk thì violet là khỏe nhất rồi
Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp

GeminiStorm

Reaction score
0
Ablaze said:
Mình có 18k rồi, giờ mua con tướng nào ngon( pháp sư hoặc sát thủ) để chơi rank nhỉ, giờ vẫn lẹt đẹt vàng 3.
Đang phân vân mua Butterfly có được không các thím.
Tiện thể các thím chỉ mình cách lên đồ luôn với, có Lauriel mà mình cầm phế vãi, không đánh được. :(

Sent from Sony C6903 using vozFApp
Lauriel mình chơi thường thì lên đồ 1 là ngọc đại pháp sư, đồ 2 là giày hộ vệ hoặc kiên cường, đồ 3 thì đồ thủ ( giáp hay khàng phép tùy vào tương nào team địch xanh) còn nếu đang áp đảo thì lên quyền trượng rhea. Vì bộ combo skill của lauriel hồi rất nhanh nên ko nhất thiết bạn phải lên quá nhiều sát thương phép, lên đồ đủ để trụ lâu trong combat ko chết là team kia khốn đốn liền. Combat mình thường xài bổ trợ bất tử cực kì thích hợp với con này, skill 1--> skill 2 bay vào giữa lòng địch bật đại phán xét, dùng bất tử ---> skill 2 hồi lại bay ra lại spam skill với nội tại gây sát thương chuẩn thì sát thương cực lớn. Vì lauriel không có khống chế nên cái bất tử này cũng khắc chế dc ulti của gildur nếu không may bạn bị dính chưởng. Cách chơi của mình là vậy, hi vọng giúp bạn chơi lauriel ngon lành hơn. :beauty::beauty:

banhbao-sushi

Reaction score
0
Tôi chơi Lữ Bố thì được lâu dài ko các ông??
dạo này lên bạch kim thấy hơi đuối:chaymau:

thehuypt

Reaction score
0
banhbao-sushi said:
Tôi chơi Lữ Bố thì được lâu dài ko các ông??
dạo này lên bạch kim thấy hơi đuối:chaymau:
Lubo cứng tay thì trùm đường Kinh kong rồi, quan trọng nhảy vào combat ntn thôi