Louis Fong

Reaction score
0
Mình mua 1 kit 8Gb HyperX blu 2x4GB, theo thông tin từ kingston.com thì chỉ có Assembled in USA, cái của mình Assemled in China, Nhờ KSton check hộ mình với.

Tks :sweat:

sukute

Reaction score
0
mình thấy bt mà. bác nào dành check cho bạn ấy. up

Louis Fong

Reaction score
0
lúc mua, cái seal bị rạch 1 góc trên đầu như hình, check seri với tag ko giống trên trang web của kingston @__@

sleepingchild

Reaction score
0
Louis Fong said:
Mình mua 1 kit 8Gb HyperX blu 2x4GB, theo thông tin từ kingston.com thì chỉ có Assembled in USA, cái của mình Assemled in China, Nhờ KSton check hộ mình với.

Tks :sweat:
Assemled in China thì bình thường mà bác, mình dùng ram Kingston toàn Assemled in China và Assemled in Taiwan
theo như hình thì mình nghĩ ram này là thật bác ạ :gach:

Kingston Technology

Reaction score
0
Sản phẩm của Kingston có thể được sản xuất bởi các chi nhánh khác nhau trên toàn cầu. Kingston đảm bảo rằng tất cả các sản phẩm đều đạt chuẩn cao về công nghệ của Kingston dù được sản xuất từ các chi nhánh khác nhau. Bạn có thể cung cấp cho chúng tôi website nào đề cập đến việc HyperX được sản xuất tại Mỹ không? Từ những bức hình bạn cung cấp, Ram của bạn là sản phẩm chính hãng của Kingston. Bạn có thể kiểm tra Ram của bạn tại địa chỉ này:
http://www.kingston.com/vietnam/veri..._selection.asp

Cheers,
Kingston Technology

biThimVuBanAcc

Reaction score
0
girlnextdoor said:
mình tưởng ram theo kit thì có serial number trùng nhau hoặc liền kề nhau chứ, sao kit này serial cách nhau xa vậy.
chắc đóng gói lại rồi! chứ xa nhau qua thím nhể :gach::gach::gach:

Supreme Archangel

Reaction score
0
Kingston Technology said:
Sản phẩm của Kingston có thể được sản xuất bởi các chi nhánh khác nhau trên toàn cầu. Kingston đảm bảo rằng tất cả các sản phẩm đều đạt chuẩn cao về công nghệ của Kingston dù được sản xuất từ các chi nhánh khác nhau. Bạn có thể cung cấp cho chúng tôi website nào đề cập đến việc HyperX được sản xuất tại Mỹ không? Từ những bức hình bạn cung cấp, Ram của bạn là sản phẩm chính hãng của Kingston. Bạn có thể kiểm tra Ram của bạn tại địa chỉ này:
http://www.kingston.com/vietnam/veri..._selection.asp

Cheers,
Kingston Technology
link này có vào được đâu bác, nó báo lỗi