Mua được cái đồng hồ yêu thích đã lâu.

FiaFang

Reaction score
0
khoi89 said:
Thích kiểu như này thật, mà giá hơn 1k2$ :eek:h::eek:h:
Ai biết kiểu gần như này mà tầm 2 3 củ không chỉ e với :adore:
Tầm loanh quanh 3 củ tìm e san martin nhé bác :))

via vozForums for iPhone

maskhadov

Reaction score
0
thien04 said:
Mình thích con này cũng 3 4 năm rồi giờ mới đc sờ vào em nó, cảm giác sướng vê lù :beauty::beauty::beauty:

Gửi từ Samsung Note 8 bằng vozFApp

Đồng râm đây rồi :sexy:

BYN

Reaction score
0
thien04 said:
Không ai thích con này à :sosad::sosad:
Năm bữa nửa tháng là chán ốm ra,haizz :go:
Gửi từ ✓✓✓ bằng vozFApp

Chet Duoi tren Nui

Reaction score
0
Tôi luôn thích những thứ đơn giản nhưng lại rất đẹp như cái đồng hồ này, không cần phải màu mè, nhiều kim, nhiều núm.

P/s: Các bác cho tôi hỏi đẳng cấp giữa đồng hồ cơ và đồng hồ điện tử có khác nhau nhiều không. Tôi luôn cảm thấy đồng hồ cơ đẳng cấp hơn điện tử rất nhiều.

TuanSkidrow

Reaction score
0
duongf7 said:
Thím cho em xin tên và giá được không :beauty::beauty: đẹp thật
Gửi từ Asus ASUS_X008D bằng vozFApp
Con này mình được cô tặng. Đã thay dây titan rồi

Sent from my iPhone using vozForums

**Doremon**

Reaction score
2
Chet Duoi tren Nui said:
Tôi luôn thích những thứ đơn giản nhưng lại rất đẹp như cái đồng hồ này, không cần phải màu mè, nhiều kim, nhiều núm.
P/s: Các bác cho tôi hỏi đẳng cấp giữa đồng hồ cơ và đồng hồ điện tử có khác nhau nhiều không. Tôi luôn cảm thấy đồng hồ cơ đẳng cấp hơn điện tử rất nhiều.
Image
ko, đẳng cấp là ở con người chứ ko phải ở cái đồng hồ, ông đi wave mà có đeo patek cũng chả ai quan tâm, ngưỡng mộ nhưng nếu ông đi merc, làm chức nọ chức kia thì ông có đeo con casio gsock nó vẫn đẳng cấp hơn nhiều, tất nhiên là phải ăn mặc đúng trang phục so với cái đồng hồ. Sự thật là ngoài xh ít ai quan tâm ông đeo đồng hồ gì lắm, mình cứ cảm thấy hợp với mình, hợp túi tiền thì mua thôi

boyloinhoi

Reaction score
0
thien04 said:
Mình thích con này cũng 3 4 năm rồi giờ mới đc sờ vào em nó, cảm giác sướng vê lù :beauty::beauty::beauty:

Chúc mừng thím,em cũng có ý định mua con đồng hồ đeo từ 3 năm trước mà thấy nó thuộc dạng sở thích thôi chứ không phải đồ cần thiết nên đành tiếp tục "chờ dư" mới mua ^^