Mua điện thoại Lazada (LazMall), nhận được... vỏ hộp

mrvit88

Reaction score
0
trước mua nguyên con tivi. may nó k giao mỗi hộp :3

Phan.Huy.Cong

Reaction score
0
KingMGT said:
Em phải dùng chứ thím :sexy:, mã đó áp dụng cho đơn 0đ mà nên em bù tiền thêm dùng mua bộ đo huyết áp :sexy::sexy:. Để lần sau đỡ đau tim nữa đó thím :sexy::sexy:
Nghe hợp lý zl :sexy:

Bên lazada vừa gọi điện báo sau khi thu hồi hàng về kho sẽ tiến hành chuyển trả tiền hàng cho em các thím ạ, nhưng thực tế phải đợi thông tin chuyển tiền đã thì mới chắc được

duymanh777

Reaction score
0
tiền trao cháo múc , ko có đồng kiểm thì thôi ko nhận, mang về thì mang ok thế thôi

leopard06

Reaction score
0
Ủa mà lỡ như ngược lại, đứa nào có ý định lừa đảo, lấy hàng rồi giấu đi báo ko có, mà chỉ có vài tấm hình thì nó xử lí sao mấy thím, ko có chứng cứ xác thực như quay clip hay gì mà

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

Phan.Huy.Cong

Reaction score
0
Thì đấy nên em mới update thêm cái bằng chứng lúc cuối cùng đấy, có kèm cả vid, cái ảnh bằng chứng cuối cùng cắt từ vid ra, mà tk của em chưa cho đăng link xanh lên trên này

Code:

Dở hơi cái là đang rạch dở cái tem r mới nhớ ra để quay, may mà lúc bắt đầu quay nó còn một góc chưa rách hết, không lúc đấy cái tem mà rách hết rồi lại cơ số ông lên bảo đóng lại.

Mà chính Lazada sinh ra cái trò không cho đồng kiểm thành ra thiếu minh bạch vãi.

huyethan12

Reaction score
0
Ko đồng kiểm thì trả tiền xong bắt thằng shiper nó rạch ra rồi mình quay phim. hàng giá trị mình toàn làm thế. cầm hộp thấy nhẹ là phải nghi ngờ.

huyethan12

Reaction score
0
Phan.Huy.Cong said:
Thì đấy nên em mới update thêm cái bằng chứng lúc cuối cùng đấy, có kèm cả vid, cái ảnh bằng chứng cuối cùng cắt từ vid ra, mà tk của em chưa cho đăng link xanh lên trên này
Code: https://drive.google.com/open?id=1-fsKFSJNUUqHFHJByxJSKUtN1Hpi_fmP Dở hơi cái là đang rạch dở cái tem r mới nhớ ra để quay, may mà lúc bắt đầu quay nó còn một góc chưa rách hết, không lúc đấy cái tem mà rách hết rồi lại cơ số ông lên bảo đóng lại.
Mà chính Lazada sinh ra cái trò không cho đồng kiểm thành ra thiếu minh bạch vãi.
KO phải nó sinh ra. ngay cả shopee nó cũng thế, vì nhiều thằng não bò, bóc ra nó ko thích là nó ko nhận. có khi hàng có 20,30k Bạn trả tiền rồi yêu cầu shiper nó làm chứng khui hàng thế là nhanh gọn nhất

Haru.hacker

Reaction score
0
các thím nhọ nhỉ. Mình may mắn là toàn thanh toán trước bằng thẻ, khỏi đồng kiểm cái nào hết, hên vẫn chưa dính phốt

vieejtnam

Reaction score
2
Thử kiểm tra xem, có rơi đâu quanh đấy ko đi thớt.

vieejtnam

Reaction score
2
Haru.hacker said:
các thím nhọ nhỉ. Mình may mắn là toàn thanh toán trước bằng thẻ, khỏi đồng kiểm cái nào hết, hên vẫn chưa dính phốt
Với lượng đơn hàng ucar họ, thì 1000 đơn, dính 1 đơn là cũng ngon ăn rồi. :beauty: