Mua converse chính hãng giảm giá ở đâu

Discussion in 'Chuyện trò linh tinh™' started by gauto182, Jan 4, 2019.

1. dart0302clone

dart0302clone New Member

Chạy ra Trần Quang Khải có cái outlet Converse, trước tui mua dc hai đôi giá có 250k/đôi mỗi tội cái hộp bị cắt mất cái nắp

Được gửi từ iPhone 4s - vozForums

2. banhcanhcaloc

banhcanhcaloc New Member

đồ dành cho mỗi thị trường tiêu chuẩn là nhau nên khi thấy sale 30 - 40% giá giảm nhưng phải gánh hơn 1 kg tiền trả cho công ty vận chuyển cũng hơn chục chục $. mình mang đôi converse 4 năm rồi mà nó chưa chiu hư (tuần mang 1 lần thôi)

3. hoang010597

hoang010597 New Member

Khuyên mua converse đừng mua outlet các bác ơi. Toàn loại tồn kho lâu, ít size, keo bong ra hết rồi [​IMG] cứ quất mấy đôi classic mà đi kịch khung 1m5 là max

Sent from Sony E6653 using Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

4. gauto182

gauto182 New Member

Chán nhể, order thì em có order das, nb, rb các kiểu rồi thấy rẻ vãi, tìm mua converse thì toàn thấy quanh 1t5 đắt bằng mấy đôi das, nike hạng cao hơn rồi.

5. tungthieuza

tungthieuza New Member

em gazelli này đi êm ko thím

6. wgl

wgl New Member

Bữa đặt tiki đôi classic 1 củ 5 đợi 10 ngày méo giao; mấy bữa nay đi làm toàn gọi đt giao hàng mà bận làm chả nghe luôn :canny::canny:

7. juventini195

juventini195 New Member

Drake nhé thím :shame: Mà bọn converse hàng sale outlet dính con bong keo thì :sweat: trước e mua 1 đôi classic về bị bong keo,nhưng ngắm mua để cày cuốc nên cũng kệ

Sent from Mi Note 3 using Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

8. kiroko

kiroko New Member

Dòng classic dễ mang nhưng mua khó có size, toàn hết hàng mà ở m ko có store

9. phukien1999

phukien1999 New Member

Bên q1 tuần sau có chỗ giảm 50% đó thín, mới đọc trên kênh14

Gửi từ Nokia C3 bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

10. nobitayeuxuka

nobitayeuxuka New Member

Shopee có shopmail chắc là hàng thật thấy toàn đc 5 sao rẻ hơn bên ngoài chút:
    Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

comments powered by Disqus

Share This Page

1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice