GauBucCac

Reaction score
0
cachepbienthanhtomtep said:
mua ngọc nào để xài chung các ap hả các bác ?
- Ngọc đỏ: Công phép 2.4 Xuyên giáp phép 1.4
- Ngọc tím: Công phép 2.4 hút máu phép 1%
- Ngọc Xanh: Máu 37.5 giảm hồi chiêu 0.6

cu.hanh.tay

Reaction score
0
Chaugnar thì sao hả các thím :chaymau: con này until chẳng sát thương tẹo nào :">

viettholclone02

Reaction score
1
cu.hanh.tay said:
Chaugnar thì sao hả các thím :chaymau: con này until chẳng sát thương tẹo nào :">
Con voi h là best supot rồi b ạ, đánh giải hoặc là ban voi hoặc là pic voi :v

GauBucCac

Reaction score
0
cu.hanh.tay said:
Con voi này thực ra nó cực bá nhé nếu ai biết phát huy hết chất tướng của nó, giao tranh tổng thì thôi rồi. Lý giải tại sao đấu giải khi mà Voi k bị ban thì nó luôn luôn được pick đầu tiên :chaymau:

ntv

Reaction score
0
cu.hanh.tay said:
cơ bản nó là tanker phép chứ ko phải pháp sư, unti của nó là để giải hiệu ứng khống chế nên dĩ nhiên ko có sát thương, cực có lợi trong combat tổng khi bên kia có mấy thằng như aleister, gildur; trong lúc bật unti thì spam skill 2 sướng thôi rồi, vừa tăng tốc chạy vừa rỉa máu 1 chùm :sexy:

cu.hanh.tay

Reaction score
0
inori yuzurihaGC said:
Vc nó bật ulti lên spam skill 2 dame hơi bị to đấy ô ạ :gach: lan rộng vãi ra trong giao tranh tổng mình cầm voi lúc nào cũng ăn ít là 2 mạng :ah: ô ko biết đánh nên tưởng ít st thôi chứ con này nằm top gây st cao nhất team đấy :gach:
oh vậy à mình tính mùa 3 cầm voi con đây cơ mà bảng ngọc hơi lệch pha tí công phép, hồi máu phép, giảm hồi chiêu có sao không nhỉ :adore:

tạm chia tay em Mganga buồn quá :sad: