[MU] Hồi ức tuổi thơ

mrPonPon

Reaction score
0
Hồi trước ghiền MU lắm mà cuối cùng các sever sập hết. Giờ tự nhiên thèm chơi lại MU quá. Anh em nào biết có con MU nào giống ngày xưa không share mình với

robben05

Reaction score
0
mrPonPon said:
Hồi trước ghiền MU lắm mà cuối cùng các sever sập hết. Giờ tự nhiên thèm chơi lại MU quá. Anh em nào biết có con MU nào giống ngày xưa không share mình với
epicmu.com
exp x50 max reset 5 lần ko bán item trong xshop luôn

kakeri.No3

Reaction score
0
robben05 said:
epicmu.com
exp x50 max reset 5 lần ko bán item trong xshop luôn
Cạch thăng này ra nhé. Mu này admin ngu như bò. Neft char tùm lum vô tội vạ nên nghỉ hết. Mấy tháng là close server mở cái khác. Phí công cày mấy acc top sv

Qua slayer mu ss15 mà chơi

ricky22

Reaction score
0
kakeri.No3 said:
Cạch thăng này ra nhé. Mu này admin ngu như bò. Neft char tùm lum vô tội vạ nên nghỉ hết. Mấy tháng là close server mở cái khác. Phí công cày mấy acc top sv

Qua slayer mu ss15 mà chơi
Chuẩn, đkm DK neft vkl luôn, Buff máu giảm, damage giảm, stun thì nó bán Ring of Block.. full đồ đánh char khác éo mất máu
DL cũng neft, DL damage to mà MU này phế vcc, Elf với RW thì bỏ qua ko ai chơi, MG với DW cũng tương tự mà nó update j ko update nó update giới hạn Attack Speed còn 1500/1500 đã phế lại càng phế
Còn lại mỗi Sum... mất cân bằng vccc
Chưa kể skill Ruud đkm nhiều char cảm giác skill ruud như vứt đi, RF DL skill ruud damage bé tý haha
Tóm lại là khuyên ko nên cày mất công, mà muốn chơi thì chơi đc mỗi SUM
via vozForums for iPhone

OneThing

Reaction score
0
ricky22 said:
Chuẩn, đkm DK neft vkl luôn, Buff máu giảm, damage giảm, stun thì nó bán Ring of Block.. full đồ đánh char khác éo mất máu
DL cũng neft, DL damage to mà MU này phế vcc, Elf với RW thì bỏ qua ko ai chơi, MG với DW cũng tương tự mà nó update j ko update nó update giới hạn Attack Speed còn 1500/1500 đã phế lại càng phế
Còn lại mỗi Sum... mất cân bằng vccc
Chưa kể skill Ruud đkm nhiều char cảm giác skill ruud như vứt đi, RF DL skill ruud damage bé tý haha
Tóm lại là khuyên ko nên cày mất công, mà muốn chơi thì chơi đc mỗi SUM

via vozForums for iPhone
cái sv này hình như đóng cửa hồi tháng 5 đúng ko nhỉ? cũng kiểu reset 5 lần max