HolyshitLOL

Reaction score
0
Cũng từng có nhu cầu như chủ thread nhưng đi lượn lờ mấy shop mũ thì nói thật dưới 1 củ thật sự không thấy cái mũ nào ưng ý, về độ an toàn và thẩm mỹ nên quất cái yohe 3/4 2 kính, ngon lành cành đào nhưng mà 1 củ 3

nguoilamvu0n

Reaction score
0
HN không mình để lại cho 1 cái 3/4 trước mua 800k, để lại 500k nhé, m mới đội 1 lần.
Mua về định đi phượt mà vợ ko cho đi nên để đó.

xanhduong111

Reaction score
0
cun said:
Đầu em to có size không ạ. Hình như mũ nó làm có 1 size duy nhất đội chật quá ấm cả đầu

Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp
Cái mũ e up là size to đó thím

xanhduong111

Reaction score
0
nguoilamvu0n said:
HN không mình để lại cho 1 cái 3/4 trước mua 800k, để lại 500k nhé, m mới đội 1 lần.
Mua về định đi phượt mà vợ ko cho đi nên để đó.

Là cái này nhé, size XL:

https://tiki.vn/mu-bao-hiem-3-4-bulldog-perro-ver3-xam-xuoc-p4670493.html

Em cũng có mua cho vợ em cái mũ này, trông thì đẹp thật nhưng nhược điểm là k có kính, đi đường dễ bị đá văng vào mặt lắm. Chỗ em đường quốc lộ nên xe tải chở đá vụn đi nhiều.

nosteam

Reaction score
0
Thấy trên FB có người bán mũ bảo hiểm của honda, yamaha rẻ vkl, full face chưa đến 500k, bảo là hàng tặng theo xe máy. Có tin được không các thím?

xanhduong111

Reaction score
0
Hit . said:
Lên andes canh sale mua. Trang chủ andes thấy hay sale 30% lắm.

Mà thấy nếu đội 3/4 đc thà đội mẹ full face. Vì 2 kiểu nó cũng bó tai như nhau. Full face bảo vệ đc mặt cằm an toàn hơn.
Như cái mũ này:
trên trang chủ giá 590k, trong khi quầy gần nhà em giá 450k. Không rõ là quầy chỗ em có bán hàng kém chất lượng k nữa, thấy cũng có đầy đủ tem và nhãn mát:stick:

JustSimple

Reaction score
3
xanhduong111 said:
Em cũng có mua cho vợ em cái mũ này, trông thì đẹp thật nhưng nhược điểm là k có kính, đi đường dễ bị đá văng vào mặt lắm. Chỗ em đường quốc lộ nên xe tải chở đá vụn đi nhiều.
Mua cái bubble gắn vào. Mình đang dùng combo raw cũng có 1tr2 thôi. Nhưng mua kính râm nên ko đi đêm đc
via vozForums for iPhone

nguoilamvu0n

Reaction score
0
xanhduong111 said:
Mua thêm cái kính 200k nữa, m cũng có luôn mà hem bán, để thi thoảng đeo với mũ khác :byebye::byebye: