xanhduong111

Reaction score
0
blackfish said:

e đang định mua mũ của royal này ,trông đẹp mà có cả kính âm,sáng tối hay mưa đều dùng đc kính,các thím thấy thế nào ạ
Kính này trong suốt hay sao ạ, kính màu k đi được buổi tối đâu thím nhé, đừng nghe bọn bán hàng nó dụ

blackfish

Reaction score
0
xanhduong111 said:
Kính này trong suốt hay sao ạ, kính màu k đi được buổi tối đâu thím nhé, đừng nghe bọn bán hàng nó dụ
Hic,ngoài cái royal này còn mũ nào mà kính ok nhỉ
Em chọn mũ 3/4 đi mùa này cho ấm đầu với có kính chăn bụi chắn gió

Hello 2015!

Reaction score
2
xanhduong111 said:
Như thớt, e cần loại 3/4, kính trong veo dùng để đi buổi tối, tầm giá 1 củ trở lại, nhờ các thím tư vấn. Mũ nam lẫn mũ nữ luôn nhé các thím, mua cho vợ em nữa
Hóng ké, e cũng đang tính làm 1 cặp :beauty:

xanhduong111

Reaction score
0
blackfish said:
Hic,ngoài cái royal này còn mũ nào mà kính ok nhỉ
Em chọn mũ 3/4 đi mùa này cho ấm đầu với có kính chăn bụi chắn gió
Thì cái Andes e đăng đó, cái đó giá vừa tầm mà lại kính đi đêm (thực ra là kính trong suốt)

blackfish

Reaction score
0
xanhduong111 said:
Thì cái Andes e đăng đó, cái đó giá vừa tầm mà lại kính đi đêm (thực ra là kính trong suốt)
Tại trông nó hơi to thím ạ,cốp thì để không vừa treo xe thì auto mất,gọn gon như mấy con royal thì không được như cái của thím:sosad:

160cm

Reaction score
0
2/3 là đẹp 2/3 che ót nhưng ko che tai dễ nghe đt khi ra đường còn 3/4 che tai se rat bat tien voi nhung nguoi hay nghe dt nhieu

cun

Reaction score
0
xanhduong111 said:
Đầu em to có size không ạ. Hình như mũ nó làm có 1 size duy nhất đội chật quá ấm cả đầu
Gửi từ Samsung SM-G930F bằng vozFApp