MSI 570 GB GAMING X TRÂU nấm kẽ tay chân vs lỗi MSI GAMING APP

Melany

Reaction score
0
Câc bác ơi e mới hốt con trâu này fs so vs con msi 580 4gb armo đều đồng giá thì e chọn đúng hay sai. 1700 xu.
2 là khi chạy Msi gaming app thì nó không chạy, hiện câu " THÍD PLATTFOM DOES NOT SUPPORT THIS APPLICATION ":sosad: e cài bản mới nhất vs chạy bằng admin rồi. E muốn chạy cái này lắm để theo dõi fs đc led các kiểu ak.
3. CARD CÓ 2 LỖ HDMI. lỗ người ta hay cắm khi chạy trâu chó í thì chạy ổn. Lỗ cắm nut nhựa còn mới y thì lắp dây vô BF1 màn hình đen còn ngoài win 10 thì bt. Suốt quá trình chơi gần về nước BF1 thì có 1 lần tại lỗ hdmi cũ máy tự khởi động lại ?! 2 lỗ DP e ko test đc do ko có dây sợ sau này xài đa màn hình thì có 1 lỗ hạn chế đút vào ra.
4 Người ta khuyên e là chạy bios mod coin ổn hơn vì đã tinh chỉnh kỷ chạy cho ổn cày, lúc vào game thì e TỰ kéo nhẹ lên mức chuẩn. họ khuyên vậy đúng ko.
P.s e đã tắm khô trâu và e í bị nấm kẽ tay chân, vệ sinh chữa bệnh nên cũng thương câc bác bảo có trên thối chuồng ko. Cảm ơn ae tất cả mong hỏi nhiều đc hổ trợ.

Mr The

Reaction score
0
Lúc mua bạn phải yêu cầu người ta up về bios zin chứ, bản bios mod hạ vol tùm lum chạy game hay lỗi lắm
https://523436

Mr The

Reaction score
0
Lúc mua bạn phải yêu cầu người ta up về bios zin chứ, bản bios mod hạ vol tùm lum chạy game hay lỗi lắm
https://523436

Melany

Reaction score
0
RA LÀ THẾ, NGƯỜI TA NÓI MÌNH CŨNG OH OH. VỀ KÉO MSI AB CŨNG ĐC AK HAY NGƯỜI TA HỌ VÔL BAN ĐẦU RỒI NHỈ. CÒN ĐIẾC 1 LỖ LO WA. VS KO CÀI ĐC APP CHẢ HIỂU MẦN SAO. MONG CAO NHÂN CHỈ DAY. ĐÃ GOOGLE MK TỤI NƯỚC NGOÀI CŨNG HỎI CÀ QUẦN NHƯ R

lacdasaynuoc

Reaction score
0
Cạo hết chỗ bụi kia đi chắc card nhẹ đi 1 nửa quá :sweat:

Gửi từ Samsung Galaxy s6 bằng vozFApp

long_pn

Reaction score
0
Đồng giá thì sao lại ko chọn 580 nhỉ ? Nguồn ko đủ hay sao.

Melany

Reaction score
0
NGƯỜI BÁN KHUYÊN NÊN LẤY DÒNG GAMING X DÙ CHỈ 570, E CŨNG CHIM ƯNG VÌ NGHĨ HỌ KHUYÊN THẬT LÒNG ?! MUA 5 NGÀY RỒI HÔM WA TẮM THÌTRÂU BỊ NẤM, CHỈ KO GÕ TẢN TRA KEO SỢ RÁCH TEM VOIDE DÙ KO CÓ BH VS KO CÓ KEO ĐỂ TRA. NHẸ HẲN 70 GRAM BỤI BẨN SAU KHI CÂN LẠI :beauty:
. AK THẾ NÊN ĐỔI LẤY CON 580 ARMOR KO HAY SỐNG VS MẤY BỆNH DẨM ko ổn 1 cổng hdmi HAY SỐNG CHUNG NÓ. VS ANH EM AI BIẾT GIÚP E VỤ PHẦN MỀM GAMING APP. e mún led a bi gi lắm ak.
THEO IU CẦU

BONUS DÀN MÁY GAME CHƠI VS TAY PS4 TẢN NHIỆT QUẠT AV 220V 75 WAT CHỦ NHẬT NÀY.

ToBe_or_NotToBe

Reaction score
0
bác chụmp mấy tấm hình mà nhìn muốn trẹo cổ

đội đỏ 580 giờ giá tới đái chưa nhỉ, hôm rồi mình chết con trâu 1060 đi bảo hành về rồi vẫn lỗi,giờ đang muốn về với đội đỏ