Một năm sau ngày xoá vĩnh viễn tài khoản facebook

Sonah

Reaction score
2
isnothing said:
Đôi khi ko vào cái bãi rác chơi nữa cũng xứng với từ "thượng đẳng" anh ạ.
đối với anh nó là bãi rác nhưng đối với người khác nó là cần câu cơm

thay vì tự nâng mình lên để hơn người thì anh lại đạp người khác xuống, thật là thượng đẳng

babab17

Reaction score
1
App fb thì bỏ chứ cái messenger vẫn phải xài, bạn bè, gia đình, đồng nghiệp còn liên lạc qua lại nữa chứ. Không phải cái gì cũng gọi điện được, không dùng fb thì lại zalo, skype, kiểu kiểu vậy cả. Mấy ông thần thánh hoá việc không dùng fb quá lên vậy :surrender:

Gửi bằng vozFApp

amatafc

Reaction score
1
Moá, chết cười với thằng loser cảm thấy thượng đẳng khi không có tài khoản fb

SMPFallen

Reaction score
0
Mình xóa app FB nhưng vẫn xài Mess + lên fb bằng Chrome để xem tin tức cập nhật. Nhiều khi có 1 sự kiện hay kiến thức cập nhật gì đó mà mình ko biết, lên fb thấy bạn bè đồng nghiệp share lại biết mà đọc :gach:

luuhuuduc

Reaction score
0
Mặc dù tôi ko cài app FB trên đt, tuần lướt FB tổng chắc được tầm 1 tiếng đồng hồ. Nhưng nói thật nếu không phải trường hợp đặc biệt thì cậu là loser chuẩn vozer kém giao tiếp, ít bạn bè mới như vậy, và như vậy thì có dùng FB hay không cuộc sống cũng chẳng có gì khác. :doubt:
Chứ nhiều mối quan hệ và giao tiếp nhiều thì không dùng nó bất tiện vô cùng.

kang_kung

Reaction score
0
Do fb lỗi tính năng nên ko đáp ứng được nhu cầu của bạn thôi.

Gửi từ nova bằng vozFApp

buonqata

Reaction score
0
Cũng bỏ fb 1 thời gian, bựa đi công tác có con bé hỏi a có fb ko? (Hỏi để mình gửi ảnh hồ sơ cho nó), m bảo ko dùng mà mặt nó như này:waaaht:
Mà cdm bọn bạn toàn dùng fb họp lớp hoặc tổ chức đi đâu toàn đăng fb, đéo bao giờ thèm gọi 1 câu :surrender:

luancloudmis

Reaction score
0
E không dùng face mà chỉ dùng...Messenger để nhắn tin với bọn bạn thôi, face chủ yếu dùng để nhận tin phân việc, chia nhóm bla bla:chaymau:

Gửi từ OPPO RMX1811 bằng vozFApp